Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo greece

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 29, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    WATANZANIA GREECE WAKIJAZA CONTAINER KUSAIDIA WASIOJEWEZA TANZANIA. Hii ni mifano y a kuigwa kwa Watanzania wote walioko ughaibuni kwani pamoja inawezekana. Blog hii inapenda kuwapongeza Watanzania waishio Ugiriki pamoja na uongozi wa Jumuiya ya Watanzania Greece kwa jitihada kubwa zinazofanywa. MUNGU IBARIKI TANZANIA!! WABONGO UGHAIBUNI: WABONGO GREECE
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Inafaa kuigwaaaa!!
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapo anasaidia au ndio box lenyewe?
     
  4. bwafo

    bwafo Senior Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si ndo hawa hawa waliokuwa wanapigwa na wenyeji pamoja na kuvunjiwa ofisi au mapigano yameisha?
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bahati mbaya ndugu mzizi huwa haviwafikii wenyewe inavyotakiwa.
     
  6. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huo ndo uzalendo unaotakiwa MUNGU awabaliki kwa kuikumbuka nchi yenu. Nawale wanaoishi usa na uk waige mfano huo sio kukalia propaganda mara wamefungua tawi la ccm uk mara m4c imeanza usa, saidieni nchi yenu sio kuendesha siasa uchwara
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au ndo wanafungasha kurudi home baada ya kichapo.
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    safi sana hii.
    Mungu atawapa thawabu wtu wanaojitolea kama hawa
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Safi sana...
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu philipo kidwanga Vinafika mikononi mwa Mafisadi nini?hata vifaa vya watu Vilema?ahh hao Mafisadi wana roho ya ukatili kweli kweli.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu SIMBA WA TARANGA Acha kashfa zako hujuwi kusoma nii? hebu soma maelezo ya habari yenyewe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duniani kuna watu katili mpaka shetani akiwaona anaona wivu sababu wanamzidi kipaji.
     
  13. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ugiriki .....Nchi nyingine hatA ukienda mtu anakuangalia Mara mbili, Greece,Italy,Brazil,Pakistan,

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  14. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivyo vitu si ndo tunakuja kuuziwa used huku..ebu angalia hivyo viti. Uwizi mtupu!
     
  15. p

    pat john JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitashangaa kuvikuta vikiuzwa madukani. Hiyo ndio Bongo Bwana.
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu pat john Vitu vya msaada vikiwa vinauzwa Madukani basi itakuwa ni laana ya nchi yetu hata vitu vya msaada viuzwe madukani? tunaendekeza njaa itatuponza Mungu asijaalie kuwa hivyo mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    jana niliongea na mtu kuhusu nyumba za wazee kolandoto. Niliona documentary moja kitambo ya kusikitisha sana, wazee wanakula mizizi na hawana dawa na majumba yamebomoka. Nilistaajabu ati wanapewa fungu na wizara ya ustawi wa jamii. Nikasema bible ingesema 'usimuache fisadi aishi'! Hata kama ni mwizi, lakini fungu la wale wazee lingeachwa. Na hata kama ni fisadi, walau fungu la walemavu tungeliacha aisee!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii dunia hii ina watu wa ajabu sana hii na sijui mwisho wake ni nini?
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nashangaaaa sana wanaoshobokea misaaada chakavu
    wakati rasilimali zetu tunagawa bure!!!!
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...