Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo bwaana!!Wamejiandaa kuwaita watoto wao majina kama haya;Kanumba,Steven,Lu...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwishes, Apr 11, 2012.

  1. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wabongo baada ya kuhuzunika kwa mazishi ya kitaifa ya Mareh.Steven Kanumba,wengne wanampango watoto wao wawaite majina ya mareh.Tunapenda u cheap popularity!!Wana Jf ,Je ni sahihi?
     
  2. d

    dundula JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiwaita hayo majina kwa lengo hilo utaishia kizazi cha wazinzi na walevi! mungu aniepushe na hayo
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani tatizo liko wapi?
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    wanaopenda movie zenye viwango vya chini vya uigizaji wa movie za kibongo ambazo ni copy and paste wana mgogoro na lugha ya malkia!hivi hadi niangalie mauzamauza ya akina kanumba za akina johnny depp zimeisha madukani?nakaribisha mitusi yenu nyinyi wazalendo!
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kingereza kigumu mtu kakaribishwa kula akasema am closed akimaanisha amefunga haruhusiwi kula masuperstaa wa bongo bana haibuu tupu
     
Loading...