Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo Bana.

Discussion in 'Entertainment' started by Eraldius, Nov 5, 2011.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Naamini wanaJF wengi mshasikiliza nyimbo ya NWO BABY REMIX wa2 wengi wametia mpaka kwenye cmu.Kinachonishangaza mshikaji kasampo nyimbo za SAIDA KAROLI ''Maria Salome'' na wabongo wanaiona kama nyimbo ya Ajabu.Cpende vya nyumbani. NAWASILISHA.
     
  2. Bacardi

    Bacardi Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kwani ndo ushamaliza kusema ulichokusudia?
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu uandishi wa sredi zako kwa style ya ki facebook utakosa mashiko humu ndani. Nakushauri andika kwa kutumia lugha fasaha kuliko kufupisha fupisha maneno kama mtoto wa sekondari kule facebook. huku hii kitu haina nafasi kabisa
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wabogo bana na hii ni thread!
     
  5. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu kapotea jukwaa, huku sio mahali pake kabisaa!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Kama thread ni suruali, basi hiki alicho andika mwenzetu ni toilet paper iliyotumika. It is useless
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh! Nimetoka kapa...
     
Loading...