Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo acheni kulalamika ovyo kwa aliye kuumba Mungu...

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 21, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    Stop Complaining and Be Grateful

    If you think you are unhappy, look at them
    [​IMG]





    If you think your salary is low, how about her?
    [​IMG]





    If you think you don't have many friends...
    [​IMG]





    When you feel like giving up, think of this man
    [​IMG]





    If you think you suffer in life, do you suffer as much as he does?

    [​IMG]



    If you complain about your transport system, how about them?

    [​IMG]



    If your society is unfair to you, how about her?

    [​IMG]



    Enjoy life how it is and as it comes

    Things are worse for others and is a lot better for us

    There are many things in your life that will catch your eye

    but only a few will catch your heart...pursue those...
    [​IMG]





    [​IMG]




    [​IMG]




    [​IMG]




    [​IMG]

    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Asante.
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Umenihuzunisha sana, hasa ikizingatia wengi wao ni AfricanS.
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Dunia ya tatu kazi ipo
     
  5. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You give me the chance to thank my GOD my lord once more in start of a day MziziMkavu
     
  6. B

    BLB JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Msg imefika mkuu
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kweli hata ukinung'unika utazidi kuiumiza zaidi nafsi na au kukufuru kwa sababu hata ukilalamika sana dunia ishakuwa ilivyo.dawa ni kukubaliana na matokeo na kuilazimisha nafsi kuikubali hali hiyo huku ukizidi kumuomba mungu na kuongeza juhudi ili kukabiliana na ikibidi kujikomboa kutokana na hali au matukio mabaya yakuzungukayo.asante tena kwa picha zinazoamsha mishipa ya kiutu.asante sana.
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kweli Dunia ni Kubwa
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Thanx a lot kwa kutukumbusha Mzizimkavu.... Wengi wetu tunasahau hayo.
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,351
    Trophy Points: 280
    Zinagusa sana...
     
  11. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    It is a wake-up call to us.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Ujumbe mzuri.
     
  13. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,172
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    Aisee! Hii niliwahi kuiona kwenye video za youtube kwa kusearch "sad stories" kwa kweli inatia huruma.
    Tumshukuru mungu kwa jinsi tulivyo.
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thanks Mzizi Mkavu for reminding us that we should thank God, complain less and give more. I always forget that I'm very fortunate compared to many others and yet I keep on complainig for this and that...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    thank you MziziMkavu, hii n thread nzuri. too often we take what we have for granted and forget about the less fortunate, asante kwa kutukumbusha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ujumbe mzuri huu umenikumbusha kwamba kuna mazingira kila mtu anatakiwa akubaliane na hali halisi hata kama upo katika hali gani kwani hata kama utalalamika tatizo lipo palepale kikubwa ni kumshukuru na kumwomba mungu hali ya maisha yako ibadilike kwani wakati mwingine matatizo yanatupata iwe kama fundisho na kutufanya tufikirie zaidi namna ya kujinasua
     
  17. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli siku plan ku log in today. kwa hili imenilazimu.

    Mimi ni mgumu sana wa kutoa machozi, but for this, nimelia, watu ofisini wanashangaa, i can't explain to them.

    Thank u God for making my life the way i'm, wasaidie wote walio katika shida, vita na njaa. Tuepushie mikosi na balaa katika bara letu AFRICA.
    Tunatubu kwa yote tuliyofanya, EE MUNGU UTUREHEMU. AMINA
     
  18. b

    bidada Senior Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwakweli yasikitisha,hakika yanipasa kumshukuru Mungu kwa kidogo nilichonacho
     
  19. C

    Complex number Senior Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepunguza stress(msongo wa mawazo), kutokana na hali niliyonayo nimefarijika sana.
     
  20. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimejikuta nakosa hata cha kuchangia, very sad...
     
Loading...