Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo 5 na Muiran 1 Wakamatwa na Heroin

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, Mar 10, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuna Watanzania watano na Muiran mmoja wamekamatwa mkoani Tanga, maeneo ya kabuku na Kilo zisizo pungua tisini na tano (95kg), wenye data zaidi watufahamishe tafadhali.
     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    95 Kg ni gunia kasoro 5Kg.Una maana 95 gm?
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    95kg duh!!! hao wangepita wangekuwa mabilionea jamni :D
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nina maana KILO TISINI NA TANO (95kg) MKUU, Gunia zima kasoro kilo tano
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Naona tusubiri wenye data kamili na kama ni kilo 95 basi huo mzigo babu kubwa.
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kwamba baadhi ya vijana wa Bongo wanadhani maisha unaweza kuyapatia kwa short cut namna hiyo, Mheshimiwa kashindwa kutengeneza ajira kama alivyoahidi badala yake kaja na kilimo kwanza, sasa vijana kama hawa badala ya kuhangaika na mihadarati si wangebeba jembe wakalime tu kumuunga mkono bwana mkubwa.
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Maisha ni mapambano
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,151
    Trophy Points: 280
    Mkuu usilete utani,Kilimo kwanza? wakati unaambiwa watu huko Rukwa wanaozewa na nafaka katika maghala yao kisa, hawaruhusiwi kuuza nje na ndani mazao yao hayana mnunuzi. Zile zilikuwa ngonjera tuu na vijana hawawezi kwenda huko. Kwa sera hizi biashara hii na ujambazi na yote yasiyofaa tutegemee kuyasikia sana kadiri siku zinavyokwenda
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ajali kazini ila wangefanikiwa kuupitisha huo mzigo!
    Mbona jamaa wangetoka kwa short kati ila najiuliza walishindwa 'kuongea' vizuri na hao askari wa kibongo? au walikuwa na mkono wa birika!!
    kwani askari wetu ukiwapanga tu aaa! mabo yanakuwa shwari.
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mi nafikiria Askali watakuwa wamefanya jambo jema sana, maana huo unga (Heroin) ungeingia mitaani ungechangia sana kuharibi afya na siha za vijana...!
    Ongera sana jeshi la polisi.
     
  11. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana huwatakii watoto wetu mema wala nchi hii. Shame
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    du hii hatari 95kg zimetokea wapi !?hizo tano sijui walitumia wenyewe
     
  13. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kwa hili askari wanastahili pongezi maana kilo 95 za heroin kuingia mitaani ni hatari mno kwa maisha ya vijana wetu. Ongezeko la mazezeta na vijana wasiokuwa na nguvu za kufanyakazi lingeongezeka mno na ujambazi tu maana vijana wabungia unga hawana plan za kujifanyia kazi zao za halali kujipatia kipato.
     
  14. r

    redcard Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani zilikuwa kg 100, maafande waeleze vizuri wapi hizo 5 kgs??? siamini unga lol
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kumbe Wa-Iran wana bwia!!
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Huyo Mu-Iran alikuwa anafanya nini pale Kabuku?

    Mimi ninacho fahamu, watu wa pale Kabuku, Kwedukwazu, Mzundu ni wachimba madini, sasa Muiran kuingia ndani namna hiyo, kuna la zaidi!
     
  17. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Halafu kwanini hii biashara inachangamkiwa sana na waislamu? Kuna nini hasa? Angalia list ya drug dealers Bongo ni waislamu watupu? Mhhh!
     
  18. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Una maana kuwa "densiti" yake ni sawa na unga wa mahindi hadi ufananishe na gunia?. Kilo 95 inaweza kuwa nusu gunia au magunia kadhaa. Vipi mkuu utaalamu wako juu ya hiki kitu?
     
  19. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
Loading...