Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waberoya na falsafa za mandela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by elimukwanza, Mar 12, 2011.

  1. e

    elimukwanza Senior Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waberoya nimekuwa nikifuatilia michango yako sana hapa jf na nimekuja pia ku prove msemo wa mandela aliwahi kusema kuwa:CHARACTER IS LIKE A PREGNANT YOU CANT HIDE IT.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu ... fafanua zaidi
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 2,531
    Trophy Points: 280
    Anapojificha kwa jina la mwanamageuzi au sina chama anadhani nia yake haijulikani.
     
  4. c

    carefree JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Si umemuonaeeee , anajibadili kikinyonga lakini unambaini alberto msando bwana mimi jana nimempa kubwa akajidai kuruka lakini msg sent
     
  5. e

    elimukwanza Senior Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    LAT Nifafanue nini hawa watu wanaojidai wako neutral huwa wanagundulika as time goes nikupe mfano kuna mshabiki mmoja alikuwa anajidai analyst kumbe anaipenda arsenal siku ilishinda akaruka kuzidi hata wanazi wenyewe.namshauri huyo ndugu yangu najua awe wazi yuko wapi siyo kuita watu mambumbumbu na huku hawajui huku jf unaweza kukuta wanachama wa chadema hawafiki hata mia.sasa hao wanachama hawataje basi ni akina nani na wa matawi gani?
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Maelezo yako ya awali hayamfanyi asiyemjua Waberoya hata kumpatia picha. Sitofautishi na maelezo ya Sura Mbaya WASSIRA kuwa CDM wanataka kuitoa serikali kwa mabavu bila kusema lini, wapi, nini kilisemwa na uhusiano kati ya kilichosemwa na anachokisema. Jipange mkuu....
     
  7. n

    nyantella JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Pregnancy not a Pregnant
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,489
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Ume attract watu sikujua kumbe jina langu ni kubwa hivyo. Ukweli kabisa ku-hide character ni ngumu sana. Umegundua nina character gani? ebu weka basi mtu wangu. Maana wengine wananiita mimi Mwanamageuzi, wengine wananiita mimi ni Albert Msando wewe unaniita mimi nani?
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ni kama watu wanasema mimi si shabiki wa simba wala yanga, ila yanga ikifungwa na simba najisikia vibaya! au simba ikifungwa na yanga najisikia kama naumwa homa vile!
     
  10. Painstruth

    Painstruth Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu mnaamka asubuhi na gololi zenu kuja kumjadili mtu hapa, kama mmeshindwa kwenye thread zake, si mkae kimya. Tunahitaji watu kama waberoya humu tupende tusipende, mnaonyesha tabia ya ubinafsi sana kutaka kila mtu awe sawa na nyie, sikutegema watu kadhaa kuchangia

    siamini kweli kabisa mnaanzisha thread ya kumjadili mtu! are you not great people who discuss ideas!

    duh! ama kweli tembea uone, tuna issues kibao za kujadili humu siyo waberoya mth f.c.urs , after all tunayemjua kuanzia miaka hiyo ni mwanachadema mzuri tu.

    you beta fak yourself, upuuzi huu!!!
     
Loading...