Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabeba maboksi crew

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Quemu, Oct 21, 2009.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nimeona Kang ameanzisha mada ya kuzungumzia mambo ya programming hapa: http://www.jamiiforums.com/technology-and-science-forum/33905-programming-crew.html .

    Halafu Nguli akatuua wabeba maboksi wote na kusifia mtu fulani hapa: http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/41593-kevin-twisa.html .

    Sasa kwani nini nasi tusijivunie kazi yetu inayopeleka chakula mezani?

    Maboksi ndio yenyewe. Hauhitaji usome ma-C++++ kama Kang, ufoji vyeti kama mawaziri na wabunge fulani fulani, uwe mtaalam wa kumnadi Edward kama Rev, uwe unateremka yai kama dvd-ya-kisasa, au uwe mtaalam wa kutengeneza extreme kama Twisa.

    Unachohitaji ni sifa nne tu:

    [​IMG]

    Hiyo "validate selection test" wala isiwazingue. hiyo maana yake uweze kubeba lumbesa lisilopungua pound 110 (kilo 50).

    Nyie haters wala vumbi, hebu chekini ma-warehouse ya nguvu tunayochakarika nayo. Dude limetulia kuliko hata hako kaji-mlimani city kenu.
    [​IMG]

    Halafu sasa humu ni mambao na maboksi tu kwenda mbele.

    [​IMG]

    Duh lakini si utani, ukiangalia humo huoni hata mwisho. Lakini poa tu mboni maboksi yanachezeka mdundiko ndani ya masaa 2 tu. Hebu ngoja niyafungie ukwaju kwanza (kuvaa jeans ambayo ina kiuno kikubwa zaidi yako, halafu unafungia mkanda tight. Matokeo yake kuna lile nundu linatokea nyuma)
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Pound 50 ni kilo 110? We mbeba boksi kweli au unatuzuga tu? Au ndiyo unajaribu kutuambia shule umekimbia na hivyo ni mbeba box halisi?

    Ninavyojua mimi 1 pound = 0.45359237 kilograms
    kwa hiyo 50 pounds ni 22.6796185 kilograms.
     
  3. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Jamaa anawatisha wala vumbi wasiwe na tamaa ya kuja ughaibuni, wakifikiria lumbesa 110kg hapo lazima afe mtu.
     
  4. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Hiyo ya pili "shule umekimbia na hivyo ni mbeba box halisi"

    Niligeuza bana - pound 110 ( Kilo 50).
     
  5. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    warehouse zina folklift!....hakuna vumbi!....
     
  6. epigenetics

    epigenetics JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2009
    Joined: May 25, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=I3YWszftWWg[/ame]
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Mzee hapa umemquote vibaya huyu jamaa,mi najua jamaa alichosema ni pound 110 ni sawa na kilo 50 which is right,jaribu kusoma tena hiyo thread yake na uone hiyo quotation yako umeitoa wapi,he is absolutely right!!
     
  8. Kijuso

    Kijuso Senior Member

    #8
    Oct 25, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sio huku tu uk mambo ya maboksi hata hapa kwa mandela mabox yanalipa!!!!!mabox yaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Kijuso

    Kijuso Senior Member

    #9
    Oct 25, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ninaye rakifi yangu mmoja anaitwa Macd anasema kwamba mabox yanalipa kishenzi inafuatiwa na kazi ya security,tusizarau kazi za watu!!!!
     
  10. D

    Dally Kimoko Member

    #10
    Oct 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanalipa in comparison to which other jobs?
     
Loading...