Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabeba boksi hembu njooni na vitu poa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mfianchi, Dec 6, 2011.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Huu mwezi ni wakati wa Wabeba boksi wengi kuja kula krismas home baada ya mihangaiko ya kusaka maisha ughaibuni ,karibuni sana sisi Wala vumbi tunaasubirieni kwa hamu,ila sasa mjitahidi kupunguza bei za vitu vyenu mnavyouza wakati mkirudi hasa hivyo sekeni hendi,muuze kwa hela ya madafu,na msitukomea eti kwa kuwa vimetoka ughaibuni wakati bei iko chini wengine mtataka kuchuma kisa eti ni Iphone,Sony Viao nk.
    karibuni sana bongo tambalale 'Sharobaro kamata mwizi man'
     
  2. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ahahaa! Waambie bhana,naona wanakomaa na bei ile mbaya
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Sio kila alie abroad ni mbeba box jomba.....
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    nataka nilete watoto wa kizungu niwauze ..wateja wapo?
     
  5. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wivu wa kike mtakatifu ivuga
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Wengi kurudi ni ndoto kwani walijilipua kwa kujiita wa kongo au wasudani wa Dafur, hivyo karatasi ngoma nzito.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    wivu gani kaka? thats was just a joke...siwezi kukuharibia biashara yako
     
  8. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kaka nimekuelewa!!!!ila nilidhani unataka kutuharibia biashara yetu!!!!
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    tatizo hamnunui na kama mkinunua hela yenu hata bia haitoshi
    endeleeni na mchina atawafaa:washing:
     
  10. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,967
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    una ugomvi na nyani ngabu:biggrin::biggrin::biggrin::biggrin:
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa mnataka muuziwe vitu vya ukweli kwa bei ya hasara kwani mmeambiwa wabeba box wanakuja kutoa misaada?
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Haya Lizzy ngoja tukomae na mchina bana,kwani 80% ya vifaa vya umeme tunavyotumia wala vumbi vinatoka kwa mchina,bakini na huyo Steve Jobs wenu
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio maana kila siku vinaungua.
    Nunueni vitu vya ukweli vilast bana, sio kila siku dukani.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upupu na kuchapia sana pia haueleweki
     
  15. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hah hah vinaungua sababu ya Tanesco mara wamewasha mara wazima mara umekuja wa high voltage mara du lazima vitaungua
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Which means mnanunua vitu cheap x nyingi = pesa nyingi. Si bora mnunue vitu vya uhakika kwa bei ya juu mkijua vitastahimili hayo matatizo na kama vikizidiwa ngumu unatumia guarantee yako vizuri.
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Walioko US wanazo kidogo walizovuta kwa Membe baada ya kuita maandamano feki ya kumpinga JK
     
Loading...