Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabara wanapoitwa wageni ligi kuu Zenji

Discussion in 'Sports' started by LENIN'S, Mar 23, 2011.

  1. L

    LENIN'S Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIPOKEENI, MGENI LICHA SINA KAMBA!

    (Juzi) majira ya saa 1:30 nimekaa kando ya redio yangu, nasikiliza Kipindi cha spoti cha Radio One Stereo, taarifa ya kispoti inatoka pemba kwamba, timu ya Miembeni inapania kuishtaki Mundu ZFA kwa kile inachokiamini kuwa imechezesha wageni wengi kuliko utaratibu.

    Kwa kweli nilishawishika kujua uwezo wa kifedha iliyonayo Mundu hata kuweza kuwaleta wageni ilhali udhamini kwa vilabu vya zenji ni tatizo.

    Kumbe hawakuwa wageni kitoka mipaka ya Jamhuri ya Muungano (ya,wa) Tanzania. Kwamba wabara walikuwa wengi kuliko Wazanzibari.

    Nikajiluliza, hawa si watanzania? kwa nini waitwe wageni? kwa nini wasiitwe wabara tu ionekane kosa ni kiuvuka bahari?

    Je tutaendelea hivi hadi lini, kwa kubaguana kiasi hiki?

    MUUNGANO HUU WAWEZEKANA MAUNGO YAKE AMA SI SAHIHI AU YAMECHAKAA.
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Washazoea hao chao cha kwao peke yao cha kwetu chao pia
     
  3. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Badilisha "title" sema wa Tanganyika. Wabara ndio nani?.
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    ofcoz ni wageni!.. unless kama wanakitambulisho cha ukazi!.. kile ambacho wanatumia kupigia kura!..
     
Loading...