Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wababa wengine bwana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mrembo, Nov 25, 2008.

  1. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2008
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hujambo xxx, ninayo namba yako ya simu mda mrefu lakini kila nikitaka kipiga nasita. mimi ni YYYY' hii message imetoka kwa mme wa jirani yangu ambaye familia yangu na yake zinaheshimiana sana na ni marafiki wakubwa.

    Sasa hii message aliyonitumia imenichanganya, najiuliza maswali mengi, je ana nia gani?

    Mimi bado sijaijibu lakini nawaza je inawezekana hana nia mbaya?

    Wana Jamiiforums naomba msaada wa mawazo.
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mrembo

    Wee Mrembo, sasa maneno yote hayo ya jirani yako yatokapi? Kwani huwa hamsalimiani au kutembeleana kama majirani? 'ooh ninayo simu yako muda mrefu...'. yote ya nini hayo. Ukiona mtu anaanza kujiumauma ujue kuna jambo, kaa vizuri na anza kuandaaa majibu yatoyofuata. Bye!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2008
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ndio maana nikaja hapa, maana najiuliza nimjibu au nijikaushe tu, na je nikiamua kumjibu, nitamjibu nini? maana anaweza akasema yeye alikuwa ananisalimia tu.
     
  4. Gosheni

    Gosheni Senior Member

    #4
    Nov 25, 2008
    Joined: Oct 28, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Huyo ni kumpa jibu ambalo unaona linamstahili, ukimchelewesha waweza kujikuta umeingia katika eneo ambalo kujitoa inkuwa ni ngumu. kumkamata kuku huwa inaanza na maandi machache, ndipo yankuja mengi kuelekea kwenye mtego, hayo ni mahindi ya mwanzoni. mpe jibu unalo zani litamfaa, bila ya kuangalia itkuwaje. cha muhimu ni kuangalia maslahi yako kwanza, baada ya hapo kunakuombana msamaha kama utaonekana umekosea
     
  5. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    dalili ya mvua hiyo .. mjibu tu .. kumbe hii ni namba yako basi nashukuru kwani umempunguzia mume wangu kazi kwani jana tu alizungumzia kukufuata ili akuombe namba yako .. basi nitampatia hii message aisome kabisa .. ubarikiwe
     
  6. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #6
    Nov 25, 2008
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du jamani jamani angalieni msimpotezee MREMBO ndege wake, hamjanua msimamo wake labda na yeye kamzaimia.

    Mbona hiyo issue ndogo tu? du kila mkipata sms mkikimbilia ushauri du hapa patajaa sana. Ni mawazo yangu tu, maana mimi huwa napata sms za kutongozwa na wanawake karibu 3 times a week. amini usiamini
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...yawezekana pia ikawa ni mke wa jirani kwa simu ya mumewe, anakupima uaminifu wako, mjibu '...zis is wrong namba', au ...'ze namba iz not richabo' :D.
     
  8. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2008
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    asante kwa ushauri.
    ivi, nikiamua kunyamaza itakuwaje? si anaweza kuelewa kuwa am not interested, au nyie mnaionaje hii. Je nimueleze mume wangu?

    huyu baba ni mtu mzima kidogo, yani anapishana umri kidogo tu na baba yangu.
     
  9. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2008
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hewala,kua makini binti.Hizo ndio technik zetu wanaume hivyo dont be stupid
     
  10. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2008
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wala sina time naye, naheshimu sna ndoa yangu, na pia nahemuheshimu sana mke wake. yeye pia nilimuheshimu sana, ila amejiaharibia
     
  11. H

    Hidayante Member

    #11
    Nov 25, 2008
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Endelea kuheshimu ndoa yako ndugu yangu. Huyo ni shetani anataka kucheza na wewe kisha akuache juani. Jirani ni sawa na ndugu. Usiharibu uhusiano wenu mzuri wa ujirani kwa fedheha. Hata kama utashawishika kwenda nje, basi sio kwa jirani. Siku vikijulikana utaona dunia chungu. Hakuna atakayekuamini tena! Kuanzia mume hadi majirani.
     
  12. o

    okon JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2008
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 300
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Mmeo akisafiri (kama huwa anasafiri) mkaribishe nyumbani ukiwa peke yako naye aje peke yake halafu mwambie umeshakubali. Unadhani itasimama?
     
  13. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2008
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ha! sasa hapo hata kama hakuwa na nia mbaya si atafikiria mi ndio namtaka? Maana experiment inaweza ikakurudi wewe mwenyewe. akimwambia mke wake nimemseduce itakuwa patashika lol!
     
  14. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni ishu ya kumalizana kiutu uzima. Macho hayana pazia. Wakati mwingine pia yakiona ma hisia hujengeka kwa hiyo mrembo wewe ni kumwelewesha huyo jamaa na kumpa msimamo wako. Tena wewe ndio ujue kuwa ni mzuri kwa sababu jamaa mpaka kufikia hatua hiyo alishindwa kuvumila. Bora kakueleza ukweli kuliko angekubaka au unasemaje?
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naam... wazo limetulia!
     
  16. M

    Maktauwo Member

    #16
    Nov 25, 2008
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mrembo, uchune kwanza na usubiri move yake ya pili upate uhakika. Baada ya hapo utajua mwenyewe
     
  17. B

    BeNoir Member

    #17
    Nov 25, 2008
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii.
     
  18. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    to mrembo
    punguza ukali,huyu kama alitumia technique ya msg basi ni muoga au yawezekana ni mkewe alitaka jua kama kuna nini nyuma ya pazia kati yako na mumewe.sie wajukuu wa mzee msolopa tunaruka hewani,na lazima ukamatike tu
    my take
    usijibu hiyo msg then sikiliza uone nini kitafuata
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Nov 25, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mrembo
    Niliwahi kumsikia nyanya yangu zamani...! Aliwahi kunambia kuwa:

    "...Mwanamke akitakiwa/kutongozwa na mwanamme anayempenda, hamuhadithii mtu yoyote, huyaweka yote moyoni mwake. Lakini akitakiwa/kutongozwa na hasiye mpenda hatamwadithia kila mtu..."

    Ongea na mumeo, yeye ndiye mshauri na msiri wako nambari one... Na si JF! (Naingiwa na mashaka... Na kujiuliza.... Kulikoniii!!?)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2008
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    kabisaaa,,,,, bora asikilizie
     
Loading...