Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wababa wanaotembea na mabinti zao...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Aug 16, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    hivi hii habari ya baadhi ya wazazi wa kiume
    kutembea na mabinti zao ikoje?
    hivi ni kweli siku hizi imeenea sana au
    ni hisia tu....

    maaana siku hizi kila mahali unasikia habar hizo....

    nini hasa chanzo?
    kuna makabila nasikia ndio yanasifika sana....

    kuna mtu hapa jf alie wahi thibitisha habari hizo
    au porojo za watu tu???????????????
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Kwa "kutembea" unamaanisha kulala naye (binti yako) kimapenzi?

    Kama ndio hivyo basi huo ni ugonjwa. Ni incest. Kwanza sielewi kwa nini mwanao wa kumzaa mwenyewe akuvutie kimapenzi. Yaani ni ugonjwa hasa na tiba yake ni kupelekwa na kufungiwa sehemu na ma sexual predator wenzako. Watu wa hivi hawafai kuishi na jamii.
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ushirikina na nguvu za giza
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    kuna binti udsm niliambiwa anatembea na babake
    mbaya zaidi wanasema mzee anaugua ukimwi na binti
    anaweweseka..........

    nilishindwa pata picha............
     
  5. m

    mnyamangeso Member

    #5
    Aug 16, 2010
    Joined: Jun 27, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wakati wapo pamoja huwa wanaitana darling au?!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hata mimi najiuliza hilo swali!!!:confused2:
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    binafsi huwa najiuliza is it possible?
    au watu wanazusha???????
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni ushetani tu mtu mwenye akili zako timamu hauwezi fanya hivyo sasa sijui binti akishika mimba huyo mtoto akizaliwa akiishakua mkubwa akaambiwa behind the scene ya tendo lililotokea sijui itakuwaje hii inatia kinyaa kweli, imenikumbusha incident moja kaka na dada wa tumbo moja waliokuwa wanatembea pamoja halafu dada akashika mimba ilikuwa patashika.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Psychopaths with do such a thing, Dont forget we are living in the last days, so anything is possible. But, then, this question ought not to arise! that a father will start getting carried away by his daughters luscious apples, and honey pot? Only a mad man and devil incarnate would say yes to sleep with his daughter.
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Tabia mbovu kwenye jamii zimekuwepo toka enzi na enzi. Incest imekuwepo japo inafichwa.Jamii nyingine kwa kuona kuna practice kama hiyo wamehalalisha kuoana mabinamu/first cousins. Siyo baba tu wenye tabia hizi, wapo kaka na dada, mama na mtoto wa kiume ( japo ni nadra sana.. nimewahi kusikia kesi moja tu yenye uhakika ukiacha rumours)...
    Tukirudi kwenye hili la baba na binti, kinachotokea ni ama ushirikina au baba kujiendekeza kwenye tamaa za kimwili na kushindwa kujizuia.Pia mabinti nao wengine hawajiheshimu mbele ya baba zao. Hujiweka kihasara na kuvutia hisia na tamaa mbaya kwa mzazi wa kiume.Ndio maana jamii nyingine mtoto wa kike akishapevuka haruhusiwi kuwa na mawasiliano ya moja kwa moja na baba.Kila kitu kinapitia kwa mama! Siku hizi malezi yako huria zaidi. Baba na binti hucheza rhumba kwa kukumbatiana kwenye mziki, baba na binti huketi sebuleni kuangalia "Shades of Sins" na tamthiliya nyingine - shetani naye hufanya kazi yake barabara!Pamoja na yote hayo, bado hatumpi baba kibali cha kujiendekeza!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    wos hiyo ya mama na mtoto duh??
    hivi watu wa aina hii hawapati laana?
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni laana na ukosefu wa maadili na kukosa akili timamu ni meyaona yapo nimwewai kuelezea hapaa kisa cha kweeli kabisa
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kama baba na bintiye wa damu wakizaa mtoto hata kukuwa kwake kunakuwa kwa taabu kibaiolojia si sahihi ndio maana hata wanyama kama ng'ombe wakati wa kupandisha hawachukui watoto wa jike au wale waliozaliwa na mama mmoja uwa wanaenda kuazima dume mbali kabisa kuepuka hii kitu
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Binti alishakufa...mama naye kafa....Baba kwa sasa yuko keko ana kesi ya mambo ya maghorofa fulani ya umma....ila inadaiwa serikali imemtuliza kutokana na mradi wake wa kueneza ukimwi kwa makusudi kwa mabinti zetu wenye kiherehere na magari ya rangi maroon aliyokuwa anawapa
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Boss wewe yasikie tu siku ukibahatika ukaona mambo ambayo yanaongelewa hapa utasema when will JESUS come back and most of the times inakuwa ni ushirikina i wonder if they really enjoy when they are in bed :confused2:
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hatari kweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeli!!!!!!!!!
    mnaitana babalavu na mama km anadate na son anaitwa mamlav.
    laaana zaid ya laana yenyewe.
     
  17. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2010
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ikitokea wanazaa mtoto ataitwa mjukuu au nini duuu ?????????
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ooh my God forbid......
    Hata kama wanasema wanaume ni viumbe dhaifu sidhani udhaifu huu unaweza kupelekea kumtamani binti yako uliyemzaa mwenyewe ...Na vitoto vya kileo navyo mara kimepita na kitop kitovu nje, mala kimetoka kuoga na kanga moja ya india kinapita mbele ya baba yake ...
    Mungu epusha mbali hili sasa ni gharika maadili yamemomonyoka:confused2:

     
  19. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    FL1, hivi vitu vipo na msibishe....

    Kuna jamaa wawili nawafahamu, prominent people, watulivu sana ukiwaona kwa nje, lakini wanatembea na binti zao... mmoja wa hawa amezaa na binti yake... so msibishe... ni ugonjwa
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Heeeeeee kuku na mayai yake walaaa tuuu! Hi ni aibu na zaidi ya laana yaani mnakatikiana viungo baba na mwana! na Mwana anajua fika hii ni mali anayotumia mama duh! Mola tuepushe na haya:mad2::mad2::mad2::mad2:
     
Loading...