Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wababa muwe mnajali wake zenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NOT ENOUGH, Feb 20, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Through experience nimeona wababa wengi sana wanahonga pesa nyingi kwa vimada lakini hawawatunzi wake zao ipasavyo. Utakuta mwingine hata watoto anashindwa kuwalipia ada ila kimada kinatunzwa haswa. Kuna mmoja namjua yeye kapangisha double room mtaani ila kimada kampangishia self contained!!! hii ni akili kweli? Mmoja ana kampuni kubwa tu halafu ofisini kamuweka kimada na wife anafanya vibarua kwenye mashamba ya mauwa. this is shame. Utakuta libaba likienda kwa kimada linabembelezwa uwongo na kweli basi linaona linapendwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa kumbe wapi unafanywa zoba. You should learn to love your wives and dont waste time with SUB-HOUSE.

    Kam kuna mwenye tabia hii huku kwa great thinkers acha mara moja.
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    kama nakuona ulivyokuwa unaandika hapo teh teh...:A S 13:
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe wewe unaetaka kua kimada wa aliyeoa unamshauri alieoa asipoteze muda na kimada!?Kaazi kweli kweli!
     
  4. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umejuaje?
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Am learning thru your articles kama hii coz mi bado sijafikia huko ila nimethamini mchango wa post yako hii japo ina ka-jazba fulani vileeee!
     
  6. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakutetea wewe mdada mrembo.
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Daaaaa kumbe ndo unavyowafanyiaga??
    Not enough bwana!!
     
  8. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani LD yamekuwa hayo tena?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi sina msaidizi...kila kitu kwangu!!Ila nadhani kuna wenye fani hiyo sasa unawaharibia biashara!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    We dada leo una visa na wababa eeh?
    Ngoja tuhamishie kambi huku...
    Si un amjua Allien eeh?
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu ana double standard.... inavoonekana alimtega mume wa mwenzake akamkosa, mumewe akasoma chezo akaamua awe na nyumba ndogo.... ndo maana analalamika... ukifuatilia post za huyu dada utaliona hilo!!
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Not enough kama umenisoma kuna kitu nataka ujifunze dada angu, mi nakupenda sana na Mungu naye anakupenda.
    Kuna siku nilikuambia angalia sana thread unazopost usipost tu kwa sababu unataka kupost hapana. Wala usichukue maneno ya kijiweni ukayapost humu kwa generalize watu.

    Hizo thread za kutamani mume wa mtu, na ile uliyotushambulia wadada na kutupasha kabisa kama vile una bifu na mtu mi zilinifanya nisiwe nakuelewa hata kidogo!! Na kwa bahati mbaya sio mimi peke yangu hata na hao kina kaka/wababa pia, ndo maana nimekwambia kule usilalamike sana mama, matatizi umeyasababisha mwenyewe!!!!!

    Labda uanze lkubadilika na ubehave kiutu uzima sasa!!
     
  13. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo nimeamua kuwapa dozi kubwa, tena huyo Allien nina wasiwasi nae sana bcoz he has alot of technics and am not sure if he is committed or not.
     
  14. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu NE, una matatizo makubwa sana ya kisaikolojia. You need help kabla hujachanganyikiwa and it is not late.

    From your threads and posts, haimpti tabu mtu yeyote kukusoma wewe ni mtu wa namna gani na unafanya nini.

    Thread yako hii haina supporting facts zozote zaidi ya kujaa hisia na majungu.

    Give us a break Madame.

    Respect.
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mnh, the case of "Value for money!"
     
  16. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama niko committed au siko committed; that is not an issue here. Hili ni jukwaa na kuelimishana WHERE WE DARE TO TALK OPENLY. Of course ni vema basi kukiwa na basis ya hiyo openness.

    Respect.
     
  17. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    so what do u need me to clarify?
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ushauri mzuri sa NE ila siku zote unapotaka kumbadilisha mtu unatakiwa utumie maneno yasiyo na ukali, usiwe na jazba na uongee kiupendo, huruma na kwa utaratibu. Isiwe kama unampa mipasho ile ya kwenye taarabu. Sawa eeh?
    Ngoja nikugongee kathanks.
     
  19. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Stop confusing people na thread zako zinazoji-contradict. Stop double standards. Be honest. Transform.

    In fact tumeshakusoma sana. We know what is in your mind hata tabia zao.

    Tunaweza kujibu post zako zote kwa kukuwekea post zako mwenyewe zikujibu.

    Uko very controversial.
     
  20. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unamfahamu anayekupa ushauri?
     
Loading...