Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wababa mlio nje ;watch out mnaliwa ma binti zenu DAR

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sijafulia, May 15, 2010.

  1. s

    sijafulia Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale ndugu zanguni mlio nje ya tanzania..naomba muwe makini sana wakati mkiwaacha
    wake zenu ama gfriend ama wachumba inavyojulikana
    kuna jiran yangu hapa mbezi kwa kweli mumewe akifika anakuwa kama kama malaika
    alietoka kwenye sinagogi..lakini ukweli akiondoka jaman dada huyu ana mijamaa yake
    kawampanga kwa wiki....mpaka majuzi mmoja akachapa lapa baada ya kuona mwanaume
    mwenzake anaendesha gari la hawara yake akalianzisha ni dada ndie alierekebisha pale mwenge...tatizo huyu binti akipata mzigo anakabidhi na gari kila kitu

    sasa akiwaapanga wanajiuliza mbona gari nilioendesha huyu nani tena mnabaki kujiuliza na ufataki wenu wanaume nyie

    kwa kweli nawaasa mwomben sana mungu mkiwa huko,....huku wanawake zenu ni mitalimbo
    wengi na wengine ..mmmmmhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
    mkifika anakulaki na maua mengi pale DIA kama umelazwa KINONDONI CEMENTRY

    ukiondoka hatari tupu!!!!1

    EE mungu tujalie
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mmh haya weee
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .......Mhhh kuna wanaJF humu wananiacha hoi kwa topics zao kuna yule Pdidy, mama mia,mwanahalisi, sweetbaby na huyu sijafulia sijui hata huwa wanapata wapi hizi habari. Mie hizi habari zao huwa zinanifurahisha kwa kweli. Keep it up guys.
     
  4. s

    sijafulia Member

    #4
    May 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    numsouye!!!!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    bora wewe useme, mimi nilisema nikaambiwa nipewe ban
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    SURELY jf JUKWAA LA MAHUSIANO LIMEPATA VIRUS!!! TENA HATA KASPERSKY [THE ROBOT] ANA KAZI YA KUONDOA

    kwanini tunagereralize kila kitu?
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    mmmh,ahsante nashukuru sikuacha kitu,nawasikitikia sana jamaa loh:rofl:
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Wera weraa!..Kweli hujafulia kwa habari kama hizi!..mimi hoi huo mstari huu "mkifika anakulaki na maua mengi pale DIA kama umelazwa KINONDONI CEMENTRY"..
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kama anamegwa ila ukirudi anakuwa kama malaika tatizo liko wapi? Unajuaje huyo jamaa huko aliko kwani yeye hamegi vicheche vya huko? Tena usikute kaoa kabisa, na anaweza kuibuka Bongo siku moja kaongoza na mke na watoto mapacha!
     
  10. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukweli lazima usemwe, jamaa huko aliko anakula ngumu, kufurahisha mwana Bongo, kumbe afurahisha hata makalameni, Jamani huu si Ungwana hata kidogo!!!!!!
     
  11. a

    arasululu Senior Member

    #11
    May 18, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana hata ukiwa naye hapa hapa bongo atatusuliwa tu kama niwakutusuliwaga hamna cha niaje wala nini!! magashi wana matatizo sana hata umkune vp atatamani tu ya juma:target:
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    May 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Siku hizi hata sijui tusemeje maana naona hata ile kauli ya Umalaya ni hulka ya mtu inamezwa sasa!!. Kweli Tanzania Bila UKIMWI haiwezekani kama ilivyongumu kwa maisha bora kwa kila mtanzania tumebaki na Bora maisha kwa baadhi ya watanzania.
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Sasa nimeamini Wabongo wengi wanapenda stori za umbea umbea fulani
     
  14. T

    Tall JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.UKIENDA NJE FANYA JUU CHINI MWITE NA MWENZIO AJE,HAPA DAR UNAMWACHIA NANI?
    2.MKUU UNAWAJULISHA NINI WAKATI NAO HUKO NJE WANAIBA NA KUBADILISHA? HAPO MECHI NI DROO.
    3.ADAM ALIMWACHA HAWA KWA MUDA MCHACHE TU PALE BUSTANINI,EDEN,ALIPORUDI TAYARI HAWA ALISHATENDA KOSA,NA KAMA SHETANI YULE ALIEMDANGANYA HAWA ANGEKUWA JINI MAHABA NADHANI ANGEPEWA KILAKITU NA HAWA.USIMWACHE MPENZI WAKO AWE MBALI NAWE......................mmmmmmh duu kuna kitu nimekumbuka,unasema mbezi?mungu wangu! asije akawa shemeji yangu huyo,mke wa kaka yangu kabisa anaeishi nje ya nchi.MBEZI IPI HIYO?
     
  15. T

    Tall JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo unaruhusu wako atusuliwe?
     
  16. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #16
    May 20, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Taito haiendani na maudhui..
     
  17. g

    gutierez JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    sasa unadhani utafanya nini ndugu sijafulia?huwezi kumchunga 24 hrs,mana ukifanya hivyo utaacha kufanya mambo yako mengine ya mana ktk maisha yako,ndivyo dunia ilivyo sio bongo tu,wanawake/wanaume wote ni vigumu kumpata mwaminifu asilimia 100%,ukiendekeza sana utapata stress/bp na shell wangu,suala hilo ni nyinyi wenyewe mkiwa kama watu wazima wenye akili timamu na kujua wajibu wenu mtaheshimiana,kama kweli unampenda basi utamlinda!
     
  18. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #18
    Oct 26, 2014
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    mm sioni tatizo
    Bibie akibanduliwa ndio anapata Experience ya mitalimbo
    na baba naye huko majuu akakague injini za kizungu
    Mtoto kama kalelewa kushikilia mitwangi hata uwe naye ndani ya fence utashangaa ShambaBoy
     
  19. VAN HEIST

    VAN HEIST JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2014
    Joined: Aug 26, 2014
    Messages: 1,360
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    aisee hapa ndo umenimiksi kweli!!!! na hicho kichwa cha habari ndio kabisaaa.. huko unazungumzia mabinti ndani ya story umetaja wake/wapenzi..
     
  20. angelita

    angelita JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2014
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 2,896
    Likes Received: 1,122
    Trophy Points: 280
    Acha umbeya hayakuhusu.
     
Loading...