Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wababa kununua nguzo/taulo za ndani watoto wa kike dhambi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Mar 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani nimesikia leo hili swala nkasema naweza pata mawazo hapa yenye maana
    kuna topic walikuwa wakijadili clouds fm ,,lakini ikanigusa nina mtoto wa mama mdogo ana miaka 23 mpaka leo ananuliwa Taulo la ndani(PD),nguo za ndani,..

    kwa mchango wa wengi wakawa wanakunusha na kusema inategemea mazingira gani na umri gani@!##

    kwenu wana JF dhambi kumnunulia mwanao Nguo za ndani????
     
  2. P

    Paullih Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wala si dhambi, kimfaacho mtu chake. Juzi juzi nilikuwa katika nchi fulani ya Afrika, nikashuhudia binti wa miaka 22 akimnunulia baba yake nguo ya ndani. Nikamwuliza mara mbili, akasema "ndio, ni ya baba hii"
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kwanini umununulie wewe baba wakati mama yupo,kwa mila na desturi za Kiafrika vitu kama taulo za ndani au chupi ni vitu nyeti na mtoto akisha vunja ungo tunachukulia ni mtu mzima na haifai kwa baba ukajua kuwa binti ana chupi aina fulani au siku zake zimefika,kwa kifupi kama baba mambo hayo ni ya binti na mama na pia unatakiwa kumpa binti wako angalau vijisenti kidogo kwani hawezi kuja kukuomba hela ya pedi,huo sio utamaduni wetu sisi waafrika na sababu ya mabadiliko vitu kama pedi vilikuwa havitangazwi hadharani kama ilivyo siku hizi,utakuta umekaa mezani unakula pamoja na familia yako mara tangazo la pedi linatokea kwetu sisi wengine hujisikia vibaya na ndio maana siangalii TV pamoja na vijana wangu sababu ya mambo ya hovyo kama hayo
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa jamni binti wa miaka 23 si bado anasoma hiviyo mzazi inabidi umnunulie au unataka FATAKI wakusaidie kulea:confused:
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    yalaaaaa na wewe !!!!yamekuwa hayo !!!!!
    Acheni tuendelee kuwanunulia jamani!!!huyu kaniumiza kweli hilo neno""fataki""
     
  6. Sydney

    Sydney Senior Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ukimnunulia ndio unakuwa umemwona akiwa mtupu? ama ndo unakuwa umetembea naye? Hebu tuache imani potofu jamani, dunia imebadilika sasa kwenye mambo mengi, hizi tamaduni zinadumaza akili sasa, aah, mimi sioni ubaya, zawadi ni zawadi, ili mradi heshima ipo pale pale na haijavurugwa!
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Inategemea mazingira unamoishi..kama ni kijijini..hii inaweza kuwa ishu.
    Kama ni mjini....hizo ni supplies kama supplies nyingine ndani ya nyumba jamani!
    Maisha yamebadilika siku hizi.... enzi zile za mababu wakivaa matambara... kweli baba asingehusika..

    Siku hizi ulimwengu wa tofauti... unapoenda dukani kufanya shopping ya mwezi au wiki... akina baba msiogope kuchukua sanitary pads pamoja na pampers za watoto wenu!\Cha msingi wewe baba usiende kwa undani kuzigawa ..wewe ziweke stoo au popote kutegemeana na mpangilio wa nyumbani kwako... wenyewe wal;engwa watajua nini cha kufanya...
    Ndivyo nionavyo mimi.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nashindwa kutoa Coment zangu ....
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    lovely advice...
     
  10. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mpe pesa akanunue mwenyewe....!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good! kila kitu kinategemea na mazingira unayoishi, si lazima majukumu yote ya malezi ya mtoto wa kike yawe kwa mama.
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kama waweza mnunulia mkeo why not binti yako? Wenye wake zenu mnajulishwa kila mara Mamaa awapo kwenye siku zake? Angalieni mtasaidiwa si mchezo!
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona siku hizi mara nyingi unashindwa kutoa comment? tatizo nini FL1?
     
  14. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Asante dada, ni ushauri mzuri kweli.
     
  15. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante mama umejibu vizuri
     
  16. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hapana sio dhambi.Inategema mnaishi kwa stail gani kwenye familia yenu..It is not bad
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Inakuwaje iwapo mzazi wako(mama au baba) anaumwa, hajiwezi na huna ndugu yeyote wa kukusaidia.. na anhitaji kuogeshwa na kubadilishwa nguo... zikiwemo za ndani... utaacha sababu ya miiko ya Mila? nielimishe hapo!
     
  18. M

    MWAMOSHI Member

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa mawazo hayo ni mahitaji muhimu kama mengine t/paper, sabuni, uwekaji na ugawaji ndio muhimu
     
  19. M

    MWAMOSHI Member

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa kuwakumbusha akina baba maana nanii wanapenda huduma wanaona mhhhhhhhhh eti mila na desturi
     
  20. E

    Edmund Senior Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    waambie jirani, wanachokumbuka kwa watoto wao ni ada na nauli tu. Hawajui mahitaji mengine ya watoto wao, jiulize ni akina baba wangapi wamewanunulia vijana wao vitu kama "sendo" mikanda ya suruali, na hata pesa za dharula.
     
Loading...