Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wababa/kaka hivi ni kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maty, Jun 16, 2011.

  1. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna hii stori wapendwa, maana kwanza nimecheka kuliko maelezo

    Huyu mkaka ni kiwembe balaa, yaani sketi haimpiti kila siku kubadilisha tu wadada. Ila kuna siku akakutana na kiboko yake. Sasa juzi kati kakutana na mdada amekuja kwa ajili ya semina mahali, kama kawaida akamtongoza na hivi mdada ni mgeni hapa basi akawa anamtoa out jioni anamzungusha zungusha kuona mji, anampeleka club na mambo mengi tu ambayo yalikuwa yanamtobolea mfuko vilivyo. Lakini kila akiomba mchezo anaambiwa subiri subiri.

    Baada ya kula kwa sana vihela vya jamaa siku hiyo mdada akamuita akamwambia leo nataka nikupe, mkaka wa watu kachekelea hatimae ndege kajinasa, basi baada ya kufika chumbani mdada akaanza risala "umening'ang'ania sana nikupe nikupe sasa leo nakupa na ole wako usiniridhishe utanitambua nakwambia, tena kwa sauti kavu kabisa akasaula akalala njoo sasa ule unazubaa nini? na ole wako narudia ole wako ushindwe kumaliza chakula.

    Duh! mkaka wa watu ikabidi akanawa aanze kula unaambiwa zubri iligoma kunyooka kila akitaka kula wapi ka mlenda akajitahidi tahidi mwisho akamaliza sa si hakuweza vizuri basi mdada wacha aanze kumshutumu si nilikwambia lazima kazi uifanye vizuri sa ndio umefanya nini? na leo huondoki mpaka niridhike haya fanya fasta akaenda kujianika tena kwa bed safari hii mkaka wa watu kujaribu ndio akashindwa kabisaaaaaa bora mara ya kwanza alijaribu.

    Hivi wakaka ni kweli mdada akikuanzia na mikwara ya hivi ndio unakua kushinei ee
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, maty wewee dooohhh!
    Ama kweli maishani tunapitia mengi.
    Msiniulize.
     
  3. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaaiiiiiiiiiiii wakazi gani????? hawezi kazi hawezi kwanini akuchafueee weee!!!!! huyo mdada Khaaaaa!!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa zubri yake presha itakuwa ilikuwa imeshuka chini lol halafu yaani unanitishia mimi ishu ya chuchumbu utatoka huko unakimbia umeshika nguo zako mkononi au kama sio hivyo utakimbilia chooni kujifungia
     
  5. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbu nakuuliza bana hivi nikakujia na mkwara kama huo nitakumaliza makali ghafla ee lol
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahaaaaaaaa Maty huwezi amini nimepata picha ya dada alivojinyoosha halafu jongoo wa huyo kaka ulivolegea..........................!mh ngoja niwahi watoto nisije nikawakosea adabu watu humu.
     
  7. e

    ejogo JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lol! hiyo kali, Huyo jamaa naye alikwa mchovu, alimalizwa konfidensi yake na mikwara. Hala pia hayo mambo yanahitaji maandalizi sio haya njoo uweke basi! limekuwa shimo la taka!!
     
  8. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maty, unajua hilo tendo ni la kisaikolojia kwa sana wala sio nguvu.
     
  9. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkaka wa watu yuko vizuri tu sa sijui ule mkwara ulimdhoofisha, kaaazi kweli kweli
     
  10. Nchagwa Chacha

    Nchagwa Chacha Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha hahahahahahahaha Jamaa jongoo hapandi mtungi lbda ajaribu dawa za kichina. hamna pressure wala nini
     
  11. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We nawe mbona hivyo? mwenzio nilitaka kucopy na kupest huu ufundi kumbe kuna wengine hamtishiki hata kwa nini lol, hakyanani
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hihihihih...akome!itakuwa hajaamini mpaka sasa kapewa live kitu kikamuangusha maskini
     
  13. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaaaiiiiiiiiiiii!!! makakaa ganii huyoo?? aogopa hali mdada kajianika na vifaaa vyooooteeee njeee aaaiiiiii!!!!! hawezi tu kaziiiii au mdadaaa auziii akichojoaaa!!!!!! sijashawishika!!!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lol!! Ila huo mkwara nafikiri unafaa sana kwa Masharobaro
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mungu hapendi
     
  16. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani wakati ananihadithia nilicheka mpaka basi, bora ningesikia kwa mwingine amenipa stori yeye mwenyewe maana alikuja mnyonge haifai na kuanza kuniambia best mbona jana nimekutana na makubwa mie
     
  17. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha na kweli alikoma hata kama Mungu hapendi lol, yaani nikikumbuka kicheko hakiniishi
     
  18. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaaaiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!! Prakatatumpa!!!!!! teh teh teh
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu ni kumpiga exile ya mwezi kwanza sasa angekutana na SHEMALE ingekuwaje
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Mkwara kitu gani?mtu anang'atwa na siafu na bado anakuridhisha,sema tu huyo jamaa mguu wa tatu ulikuwa haufanyi kazi
     
Loading...