Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waathirika wa ukimwi!

Discussion in 'JF Doctor' started by bacha, Aug 26, 2010.

  1. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani naomba mnisaidie hili dukuduku nililonalo.Je,mtu alie na HIV na ambae anaendelea kumeza dawa (ARVs) anaweza pia akawa anakunywa pombe bila kupata madhara?tulio wengi tunaelewa kabisa mfano kama mtu unaumwa malaria na uko ndani ya dozi basi hutakiwi kunywa pombe!je,kwa case hiyo ya muathirika wa ukimwi inakuwaje?
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    huyo ni kama wagonjwa wengine kwa hiyo kiafya unashauriwa kutojihusisha kabisa na ulevi..........
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hawashauriwi kunywa pombe lakini sababu kubwa ni interaction na mtu kukosa dawa

    Hivyo wengine hawawezi kuacha na huwa wanaambiwa wawe waangalifu
     
Loading...