Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waathirika wa Mafuriko Dar na Njaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfamaji, Dec 29, 2011.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Niliona na kusikia tbc eti vyombo vya kupikia chakula ni vidogo hivyo kulazimika kupika kwa zamu kwa chombo. Watu wanashinda na njaa.Hivi jamani hata magudulia ya kupikia tumekosa? Aibu aibu
     
Loading...