Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waathirika wa anguko la RA, EL, et al

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Apr 13, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yawezekana ama kweli wameanguka kisiasa au ni mchezo wa kuigiza. Vyovyote ilivyo, kuna mabadiliko katika maisha yao ya kisiasa na kiuchumi na uwezo wao wa kuwezesha mawakala wao wa kisiasa na kiuchumi.

    Ni wazi, kuna wapambe wao wengi ndani ya chama tawala, upinzani na serikalini. Baadhi yao naamini walikuwa kipato chao pekee kinatokana na ukuwadi wao, uvuvuzela, kunusa taarifa na pengine kushulikia adui.

    Baada ya mabadiliko yaliyofanywa ngazi ya juu ya ccm, naamini kwamba maisha na kipato cha hawa wapambe vitafifia. Baadhi wanaweza kuwa jobless (mfano, kuna watu tayari wameaga hapa janvini na wengine wanaonekana kubadili falsafa zao)

    Je tunaweza kukisia ni watu wangapi wameathirika na mabadiliko haya na ni kwa kiwango gani? Je sasa nchi itatawalika?
     
  2. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    iweke vizuri mbona hujamalizia kaka/dada?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mapema mno kusema wameanguka
     
  4. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kama ueleweki hivi.
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tayari mkuu, hii ilinitoroka nilikuwa naandika kwenye simu unajua tena vingine unabonyeza kwa bahati mbaya kabla hujamaliza. Ndiyo maana utaona zimetokea mbili, hiyo ya kwanza ilikuwa premature. Nadhani sasa iko sawa asante
     
  6. p

    plawala JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Funika kombe mwanaharamu ajinafasi,ni namna ya tu ya kurudisha imani kwa wananchi,yes hao ni gamba lakini kuna magamba yaliyobaki mwili mzima ,gamba la usoni tu limejaribiwa kutolewa
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hawajaanguka. Wanajipanga kujibu mapigo. Subiri.
     
  8. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakiwa nje ya CC na NEC, na hawapo serikalini wataweza kufurukuta?
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani ungeuliza kama chama hicho kitatawalika bila michango yao haramu, kwani nchi ni kubwa mno na inaweza survive bila wao!
     
  10. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ngoja nikuweke sawa kidogo kwani naona unavyosema wameanguka kumbe wamepanda chati zaidi kwani wengi waliowekwa pale ni kwa matakwa yao ilikutimiza kila jambo ambalo wao wanalihitaji mfano mzuri tu ni mtoto wa mzee aliyeanguka nafikiri mpaka hapo umenipata kumbuka wao ndio waliompa millioni mia nne amtoe william shelukindo na ili kumkomo zaid shelukindo dogo kapewe ile ile kamati ambayo shelukindo alikuwa anaongoza .badala ya kujivua gamba wamevaa gumu zaid tusubiri minyukano zaid kwani kauli ya professa mark mandosya kwa mwenyekiti kuwa anaomba wale wote wanotuhumiwa waziteuliwe tena kushika wadhifa wowote ndani ya CCM inaelekea ilawaudhi sana RA na rafiki yake mkubwa na je ccm bila RA na EL itaenda? kumbuka kauli ya sophia simba aliyowahi kutowa siku za nyuma akiwa anashika wadhifa moja ikulu kuwa mwanaume wa shoka anayeogopeka ndani ya CCM ni EL tu
     
  11. U

    Uswe JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hujaelewa nini?
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Wana vibaraka wao ndani ya CC na NEC. Na bungeni pia.
     
  13. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    napenda sana kuona mabadiliko na kama ni sanaa wala haitadumu kwani kuna walioongea wakimaanisha na kama ujuavyo hawatakaa meza moja na mafisadi kamwe! Bado mapema tusubili mwisho wa sanaa ccm unakaribia! Cha muhimu chadema washa moto zaidi hayo ni matunda yako
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Elezea vizuri
     
  15. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukumbuke lakini kwamba mtu kama EL alikuwa anahonga in anticipation of political office. Uwezekano wake kupata madaraka umefutika therefore motivation ya kuhonga imekufa
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ilimradi wawe na pesa tu,mengine yatajipa.Japo hatuombei yatokee.
     
  17. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani pesa walikuwa wanapata kwa sababu walikuwa na madaraka waliyokuwa wanayatumia kujilimbikizia na kupata tenda. Pengine kitakachotokea ni waliopo kwenye hizo nafasi sasa nao kufanya ufisadi uleule lakini siyo hao waliotoka
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kweli kazi ipo,vitendo pliz sio maneno tu
     
  19. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  20. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo juu nakupa senksi! Kama hawana ushahidi basi hao watakaovuliwa nafasi zao washtaki pia.
     
Loading...