Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waasi wanapatikanaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mamzalendo, Nov 8, 2011.

  1. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu nimekaa sana nikawaza yote haya natafakari tu eti waasi kama wa libya na kwingine wanatengenezwa au wanatokeaje? au ni watu wa aina gani au ni kina nani?na je hili huwa ni jambo la ghafula au kukurupuka? na je ni muda gani unahitajika kuwapata? na je Serikali ya Tanzania inaweza kuwa inaandaa waasi bila kujua? embu nisaidieni mawazo ya hawa wanatokeaje?
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Uvumilivu ukiisha waasi wanpatikana kikubwa ni Tolerance ikiisha mambo huwa mengine!
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    naweza kukubaliana na wewe lakini je ni uvumilivu upi ukiisha wa kuibiwa rasilimali? maisha magumu kwa kukosa basic need? kutukanwa na kudhalilishwa? ukiukaji wa sheria? au ni uvumilivu wa nini ukiisha? na inamaana mpaka uvumilivu wa wananchi uishe viongozi wanakuwa hawaoni au n vipofu?
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe TZ uvumilivu bado haujaisha
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kungekuwa na wahasi wakukodishwa tungechanga hata humu JF tuwakodishe ili magamba tuwaonyeshe cha moto
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni uvumilivu haujaisha au hajatokea mtu wa kulianzisha?mi najiuliza ni nini kitafanya uvumilivu uishe?halafu hapa kuna jambo lingine ni uvumilivu haujaisha au ni woga?
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unajua inawezekana kabisa wapo wa kukodi lakini je hao unaohitaji kuwakomboa wanaona umuhimu wa kukombolewa?hivi jf kuna waasi au hamna?unajua huwezi kumpa uhuru mtu ambaye haelewi kama anahitaji uhuru?
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ningekwambia lakini nawaogopa
    Tunasimamia
    Isipite
    Serikali
    Safi
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha nimekusoma ila sa wewe niambie 2 ili wajue tunakoelekea wachukue hatua madhubuti kama ni wazalendo,
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Serikali inapowakusanya kodi halafu haileti maendeleo. Inapowadhulumu wananchi haki zao bila huruma. Inapowavamia, kuwapiga, kuwaweka ndani na kuwabambika kesi wakati wakihoji haki zao. Wananchi wanafika mahali wanachoka, wanakuwa sugu na wanaamua kupambana! Hapo ndipo wanaitwa waasi!
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aha kumbe sasa ni nani wanawapa wananchi silaha kama wakihitaji au msaada wa kiufundi kwa ajili ya mapambano je? je wananchi ambao wanaasi wanaweza pia kuwepo katika hiyo hiyo serikali inayohitaji kubadilishwa?
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Viongozi wa vyama vya siasa, wanaharakati na wanamageuzi huwa wana"take advantage" ya kuwaongoza wananchi! Wananchi wanakuwa individual na hao watu wanawa organise na kuwaongoza hadi kufikia malengo. Lazima kuwe na waongozaji, jambo ambalo nadhan sisi hatujalipata. Wanatakiwa kuwa jasiri na wako tayari kujitoa. Hapa kwetu nadhani wamekosa ujasiri na utayari wa kujitoa mhanga. Kwa kiwango ambacho wananchi wamechoshwa na uvumilivu, akitokea tu, na uasi unaanza!
     
  13. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    NI sawa kabisa lakini kwa nini tumekosa viongozi kwani mkuu ni kwa sababu wamekosa ujasiri au wanahongeka kirahisi na hizi shida za dunia zinawazonga sana kiasi kwamba wakitafakari kujitoa mhanga wanashindwa mfano mimi ni mama wa watoto wawili tena wadogo na hela za matunzo sina kivile je nikijitoa mhanga kweli watoto wangu wataishia wapi?kitu cha kwanza nafikiri waasi wanachofanya nikujiwekea ulinzi wa kutosha kwa sababu unapoanzisha vuguvugu siku zote kutakuwa na majibu je umejiandaaje kwa majibu iwapo itashindikana in first attempt? mi nafikiri walibya this was not their first trial?
     
  14. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi kuwa na waasi katika nchi kuna ubaya? nini faida zao na hasara kwa nchi hapa naulizia long term and short term advantage and disadvantages. tukizijua zitatusaidia either kutokomeza dalili zote za uasi au kuzisupport na pia is it real worthy the risk?
     
  15. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Umetumwa kwamba tafuta kama kuna watu wanamawazo ya kuiasi nchi na serikali na mkuu wakitengo.Nimesikia ofisini wakati mmapanga mchakato,dah na mimi pia am a muasi tangia zamani.
     
  16. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha,is that all u can think eh?ndio nimetumwa na mkuu wa kitengo unajua ni nani ni akili yangu?maana limwili lote linaongozwa na akili!
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mamzalendo! We kuwa kimya kidogo hapa Tanzania tunayosema kisiwa cha AMANI siku moja utasikia waasi unaowaulizia wamechafukwa na Mioyo na wanataka kukomboa NCHI kwenye mikono ya mafisadi na hao utasikia WAASI WA TANZANIA wamechafukwa na mioyo na wanataka uhuru kamili ama katiba mpya. Na hapo ndiyo utajua Waasi wametokea wapi na faida yake ni nini. Tuombe MUNGU a2pe uzima tu.
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa mawazo ya haraka haraka na kwa kufikirika uasi unawezekana lakini kwa tz hii labda baadae sana maana wananchi wake ni waoga kupita maelezo haki zao hawazi fahamu
     
  19. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ahsante mkuu ngoja nisubirie lakini kwani wanadalili yakutokea cku za karibu nisijekaa sana nikisubr,
     
  20. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nakubaliana na wewe hatujui haki ze2 kabisa na hapa ndio serikali inapo take a good advantage bt pole pole ndio mwendo,
     
Loading...