Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waasi wamiminika Mogadishu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 10, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mamia ya wapiganaji wa Somalia wanaotii kundi la kiislamu la al-Shabab wamemiminika mjini Mogadishu, huku walioshuhudia wakisema kuna matarajio ya kuwepo mapigano mazito.
    Walioshuhudia wameripoti kuwa wapiganaji, takriban magari 20 na makombora yaliwasili kwenye mji mkuu wa Somalia nyakati za usiku.

    Wakazi wa mji huo wamekuwa wakihama maeneo yao kukiwa na imani ya kuwepo hatari ya waasi na majeshi ya serikali kuingia katika mapigano makubwa.

    Al-Shabab na makundi mengine ya waasi yanadhibiti eneo kubwa la kusini mwa Somalia.

    Hata hivyo, serikali hivi karibuni imeahidi kuhakikisha itafanya mashambulio ili kuweza kudhibiti nchi nzima.
     
Loading...