Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waasi wa Libya kusafirisha mafuta

Discussion in 'International Forum' started by kilimasera, Apr 7, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Usafirishaji wa kwanza wa mafuta kutoka eneo linalodhibitiwa na waasi mashariki mwa Libya kwa takriban wiki tatu sasa unatarajiwa kuanza.

    Makundi ya upinzani nchini humo yanapanga kujaza tangi la mafuta linaloaminiwa kuwekwa karibu na mji wa Tobruk.

    Hatua hiyo inafanyika baada ya mashambulio ya anga kuripotiwa kufanywa na majeshi ya umoja wa nchi za kujihami za Ulaya Nato dhidi ya wanaomwuunga mkono Kanali Gaddafi na waasi waliozunguka karibu na mji wa Brega.

    Serikali ya Libya imebaki ngangari, huku kukiwa na ujumbe unaoitembelea Ulaya ukisistiza kwamba Kanali Muammar Gaddafi hatoachia madaraka.

    Wakati huo huo Saif al-Islam Gaddafi, mtoto wa kiume wa Kanali Gaddafi ameiambia BBC waziri wa mambo ya nje Moussa Koussa hakuisaliti Libya kwa kwenda Uingereza.

    Aliiambia BBC kuwa Bw Koussa alisafiri kwenda Uingereza kwa sababu za kiafya na alikuwa akishinikizwa kutoa madai yasiyo sahihi kuhusu serikali ya Libya katika jitihada ya kupata kinga dhidi ya kushtakiwa.

    BBC Swahili - Habari - Waasi wa Libya kusafirisha mafuta
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,810
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Cha muhimu ni kujiuliza hayo mafuta yanaenda nchi gani.
    Sasa sababu ya kumbomonda Gadaffi zinaonekana hata kabla jua halijachwa!!!!
     
  3. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hilo ndo walilokua wanalitaka, na wala c kusaidia raia wa libya....wezi tuu.
     
Loading...