Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waasi Libya walivyotumia teknolojia ya kisasa kumsambaratisha Gadafi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Candid Scope, Aug 26, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
  2. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona umedanganyiko kirahisi hivyo.Huoni kwamba hizo ni moja ya malengo ya mataifa ya magharibi tu.Kutangaza na kuuza bidhaa zao.
    Hiyo drone unajuwa wameipata lini.Wanasema inaruka umbali wa maili mbili tu.Kweli ndude hiyo itapambana na jeshi na wananchi wanaomuunga mkono Ghadafi walioenea jangwa lote la Libya.
    Ghadafi amesambaratishwa na NATO kutokana na ukimya wa dunia.
     
  3. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Uko sawa Mkuu!
     
Loading...