Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waarumeru na watanzania kwa ujumla si CCM wala CHADEMA watakaowaleteeni maendeleo et!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dijovisonjn, Mar 10, 2012.

  1. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiwackiliza watanzania utagundua kuwa wengi wao wanatarajia kuletewa maendeleo na vyama vya siasa haswa CCM na CHADEMA!
    Mimi naamini kwa mfumo huu tulionao hatuwezi kupata maendeleo hata kama tukiwa chini ya kiongozi bora yeyote yule duniani!
    Naamini sio CCM, CHADEMA, CUF, NCCR MAGEUZI, UDP, TLP n.k wote ni sawa tu tofauti yao ni mbili tu kwanza chama kimoja ni kikongwe zaidi ya vingine na pili chama kimoja kina dola vingine havina lakini kwa mengineyo vyote vinafanana kwa kila kitu isipokuwa rangi tu!
    Ndugu zangu hizi chaguzi ndogo na hata zitakazokuja zisitutoe roho hebu kwa pamoja tujipange katika kuunda katiba mpya yenye mfumo mzuri na bora utakaotuondoa kwenye mfumo huu wa kimaskini.
     
Loading...