Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waarabu wamewapa nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Desteo, Aug 12, 2011.

  1. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Salam alekum. Mwarabu kampa nini mswahili? Nafikiria historia kati ya mswahili na mwarabu. Ni historia mbaya. Mswahili alihasiwa na mwarabu kipindi hicho. Hakuna adhabu mbaya kama hii. Leo tunakumbatia lugha, imani na tamaduni zao. Hivi wanatuonaje hawa?
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu wanao kumbatia ni waislam. Wao mwarabu ni kama jini la allah.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,263
    Likes Received: 11,621
    Trophy Points: 280
    Hili swali ni lakujibiwa na Ritz a.k.a Ritzwani, Rajeo,Bi Zakia pamoja na Sheikh Barubaru.
     
  4. f

    fazili JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    ni ujinga tu wa wabongo unaotokana na unyonge na umaskini uliokithiri. watanzanian wanabadilika pole pole nadhani itakwisha with time lakini kumbuka watz wanatabia ya kupaparikia wageni wawe wazungu, wakenya, wachina, wazaire, etc
     
  5. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu bora hata hawa wa mataifa mengine ila si waarabu. Tuna historia nao mbaya sana, halafu mahaba juu yao yanaongezeka
     
Loading...