Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waanzilishi wa kipindi cha Futuhi!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Teko, Apr 3, 2011.

  1. T

    Teko Senior Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wanajamvi ,kwa wale wapenzi wa kipindi cha vichekesho cha Futuhi kinachorushwa na star tv,ningependa kujua kama kuna yeyote anayefahamu kuhusu wale waanzilishi wa kipindi hicho! Maana ni wiki kadhaa sasa naona wahusika wengi ni wageni tu na wale waanzilishi hawaonekani tena!
     
  2. a

    abbygil Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenyewe nimesikitika sana hasa yule msukuma simuoni tena, sijui ndo mambo ya mizeg'we kina zembwera out
     
  3. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie nimesikia kwamba jamaa wanalipwa kwa mbinde pale Star maana eti wanapewa laki moja moja tu kwa kazi yote ile wanayoifanya kwa mwezi mzima. Sasa pesa hiyo mbuzi haiwezi kumfanya mtu aweze ku-sustain maisha yake. Na pia nasikia pamoja na kwamba Bwana Dialo mwenyewe ndio alikuwa nyuma ya kuanzisha kikundi hicho na kuwatengea usafiri maalu wa kuwapeleka kurekodi, lakini shuguli ya kurekodi kwao huwa ni mbinde kwa sasa kiasi kwamba ukichanganya na matatizo ya fedha kiduchu na umaarufu walionao wanaona hakuna kitu bora kukaa mtaani. Ndio sababu hata waandishi mahiri kwenye TV hii nao walishakimbia kwa sana tu kutokana na hali ngumu, fuatilia utabaini ukweli wa haya mambo.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kipindi kimepungua ladha
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna Jamaa Yule sijui ndugu ya dialo aliwazingua...
     
  6. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli FUTUHI ilikuwa juu sana, mie nilimpenda yule Muha na Nshomire, sasa utamu umeisha. Ama kweli Strtv mmetema bazoka kwa karanga za kuonjeshwa
    Nasikia mmetangaza nafasi za waigizaji wa vichekesho, mtupe na taarifa basi ya waanzilishi wa FUTUHI kuondoka kwenu
     
  7. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tatizo la Wasanii kudharauliwa linaendelea kuwakumba hata wakiiletea mafanikio TV station, wamiliki wanadhani mtu yeyote anaweza kuchekesha! I no longer watch futuhi!
     
  8. saidomr

    saidomr Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ataa Ze komedi orinjinoo siku izi.kweeshenee.
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni matatizo yaleyale kama ya Ze Komedi pale EATV..................
     
  10. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni kweli wale waigizaji walioachwa walikuwa wazuri sana kuliko wa sasa. hasa yule aliyekuwa anaigiza ulevi au msukuma
     
  11. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi TV zetu nadhani malipo ni ya wasiwasi sana. Hivi kuna mtu anaweza kuwa na idea TVs zipi zinaopngoza kwa malipo hapa Tz?
     
  12. B

    BILLY2TRY Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli kwa sasa waigizaji wapya wanaboa!
     
  13. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale jamaa waliipandisha sana chati startv katika tasinia ya mambo ya comedy sasa hakuna mvuto kabisa.Star tv kwisha habari yake.
     
Loading...