Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waanzilishi wa DICOTA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Koba, Sep 30, 2009.

  1. K

    Koba JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    [​IMG]

    Hawa ndio waanzilishi wa DICOTA (Diaspora Council of Tanzanians in America)
     
  2. K

    Koba JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    [​IMG]

    ...DICOTA TEAM!
     
  3. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama sioni uhusiano na mada husika hapo juu,naomba kuelimishwa kidogo maana wengine tuna makengeza.
     
  4. K

    Koba JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ueleweshwe nini?...angalia picha na sio kila kitu kina uhusiano!
     
  5. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutendee haki tafadhari, mimi nimetoka ziro!!!
     
  6. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    1;nilikuwa sijui kama dk salimu aliwahi kuwa waziri mkuu,nilikuwa nadhani aliishia kuwa naibu waziri mkuu kama mrema.
    2;mkuu koba kuna uhusiano gani wa dicota na salim au thread hii yote?kama mdau che kalizozele alivyouliza sioni uhusiano wowote,tufahamishe mkuu
     
  7. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sijapata DICOTA maana yake nini na kwanini umeweka katika habari hii maana sijapata picha kabisa
     
  8. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna sababu ya kuwa na jazba mkurugenzi,kwani ukituelewesha mahusiano kati ya picha uliyotundika hapo na mada iliyopo utapa hasara gani.Na kama utaweka taarifa utakayokuwa unaielewa mwenyewe au wanaielewa wachache utafaidika nini zaidi ya kuwa umepata hasara maana ujumbe uliokuwa umekusudia utakuwa haujafika.Any way sina cha kupoteza,sikuijua hiyo "dicota sijui" before na sidhani kama nitapata hasara yoyote kwa kuendelea kutokuijua.
    STAY BLESSED.
     
  9. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huyu naye wa pili toka shoto yupo DICOTA, lol si mchezo.Kweli Texas wapo juuuuu!!!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Sep 30, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,185
    Trophy Points: 280
    Koba fisadi wewe.
     
Loading...