Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waangalizi washinikiza kutangazwa Mnyika na Mdee

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mdaumie, Nov 2, 2010.

  1. m

    mdaumie Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi kwa shinikizo kutoka kwa waangalizi ni kwamba Mnyika kashinda ubungo
    na pia mdee kashinda Kawe



    habari ndo hiyo
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wera wera! Data please
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Wooooooooooooooooow.....
    Bro are you serious?
    Nani kaitangaza?
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Je, Wasimamizi wa uchaguzi wametangaza?
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ahaa..great!
     
  6. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    GREAT sasa hii safu imekamilika hapo bungeni hapatatosha!!
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Jimbo langu la Ubungo bado!
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kama kweli wanastaili Pongezi bse am sure watakuwa hawajalala bse mpaka jana mida ya saa sita usiku nilimwona Mnyika yuko kituoni
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pj hongera sana kwa kazi TAKATIFU jana hapo geneva ya africa......watu laki moja almost agaist polisi wangapi sijui? waliachia wenyewe!
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mmmhhhh napumua kwa furaha jamani msicheze na nguvu za mafisadi, but nimefurahi nguvu ya umma ni zaidi dadhani hata huko luvuma na dodoma wameona!
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hahaha mkuu COMPANERO ulipiga kura lakini? LOL
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Wanahitaji more enlightment bana...
     
  13. m

    mdaumie Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio tupo hapa Loyora tunashangilia ushindi wa Mnyika

    kashinda kwa kishindo
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hakyanani kama NEC wangeleta ufisadidi pale Ubungo, usiku wa leo tungekuwa tuna'discuss issoes nyingine kabisa.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    No matter what they do or whatever what they do ubungo na kawe ni ya chadema hakuna ubishi
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    good stuff pipooooozzzzzzzzzzzzz
     
  17. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    I voted in Ubungo, CCM hata wafanye nini hawawezi kumwangusha John Mnyika. Ukiongea na watu (exit poll) Mnyinka ana kati ya 60 to 70%. Wengi walipigia Chadema kwa Kila kitu, Urais, Ubunge na Udiwani. Ubungo ni Jimbo kubwa bila shaka kura za urais kule zinawatisha baadhi ya watu and they want to manage it!!
     
  18. e

    elly1978 Senior Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi habari za kweli??? tupeni raha jameni, kazi hazifanyiki kabisaaa
     
  19. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni habari ya kweli lakini????? Nisije nikaruka juujuu kumbe ni fununu tu.
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jimbo langu la Kawe Peoplezzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
Loading...