Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waangalizi wa uchaguzi wa kimataifa waelekea Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Sep 25, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,851
    Trophy Points: 280
    Nipo na jamaa zangu kutoka Ulaya, ambao ni waangalizi wa uchaguzi wa kimataifa kutoka, Finland, Norway, Denmark, Estonia pamoja Lativia.

    Jumatatu asubuhi tunaelekea Igunga kwenye uchaguzi mdogo wa jimbo la Igunga mkoani Tabora. Pia katika ujumbe huo tutakuwa na afisa wa masuala ya siasa, jinsia na haki za binadamu Dr Nilsen Michael, kutoka Sweden.

    Tajitaidi kuwaletea habari za uchaguzi Jimbo la Igunga, na naomba mtuombee tufike salama Jimbo la Igunga Mungu ibariki Igunga Mungu ibariki Tanzania
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    we hata ukifa njiani huna hasara maana unakwenda kushiriki kuiba kura tu..
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    wewe unaenda kama nani?kufanya nini?kwanini eac hawajatoa waangalizi?nyie watalii tu hamna lolote.mbona hamja enda songea nchimbi alipokimbia na kura wala kutoa tamko?kwa ufupi nyie hamna macho na hamuwezi kuona chchote.hadi sasa hivi hamjamuona aliyepanda jukwaani na pistol?mbona hamjaona aliyepiga mfuasi wa cuf.hamna kitu hapo.mia
     
  4. h

    hoyce JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ritz hauna credibility. You better stay where you are, otherwise their/your report will be rejected.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila mtu na lake
     
  6. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa hao ni waangalizi wa CCM au? Maana cjaelewa we unakwenda nao ka nani or as ur friends? Or ndo mmeleta na nyie makomandoo.
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ritz, hawa ni jamaa zako au ni wasimamizi?

    Nifahamuvyo mimi wasimamizi ni independent body na wakishakuwa jamaa zako hao sasa sio wasimamizi tena

    Ninalotarajia ni kuona wanatekeleza, kuandika na kureport "MoU" ambayo tayari na magamba yako mmeshawakabidhi...
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,851
    Trophy Points: 280
    Nani kwa kuambia mimi ni Magamba!
    Mimi ni Independent Thinker
     
  9. N

    NGEDENGE Senior Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rits. Naona unaanza kujikataa taratibu WEWE SIO WAGAMBA WE? achautani mkuu
     
  10. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    cdm hatuhitaji waangalizi wa kimataifa.... hawa ni jamaa zake baba riz
    ndo maana hakosi kwenda kwao.cc tutalinda wenyewe kama
    tulivyofanya ubungo na kwingineko
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ritz independent thinker toka lini jizi nambari wani wewe
     
  12. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    naombea woote mkafie hapo sekenke mlimani ili muone jinsi gani miundo mbinu yetu ilivyo chakavu. Hasa wewe kiherehere ritz
     
Loading...