Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wetu huchapia tu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Dec 8, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimekamata gazeti la mwananchi la leo ukurasa ule wa 11 nikakutana na kichwa cha habari " Waandishi wakaribia kileleni" Ikanivuta kusoma! Da jamaa yangu Daniel Mjema anasema Gabriel Zakaria amefika urefu Wa KILOMETER 3,720 toka usawa Wa bahari. Kama ni kweli basi atakuwa binadamu pekee aloweza kutembea umbali huo!
    Wahariri na Waandishi pitieni kazi zenu kabla ya kukurupuka na kiandika vitu visivyokuwepo. Yalompata Flora Wingia ni aibu tosha. Kuweni makini.
     
Loading...