Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wapewa saa mbili kuihama Bukombe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtanzania, Apr 2, 2009.

  1. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wanasiasa wataendelea kunyanyasa waandishi wa habari mpaka lini?
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hiyo Sheria ya Tawala za Mikoa ya mwaka 1997 haina maana. Inawafanya hawa wakuu wa wilaya wawe kama maamiri jeshi wa wilaya vile - wanaingilia kazi za polisi. Kwa nini utunzaji amani na usalama wasiachiwe polisi?
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    tanzania is increasingly tending towards being a complete police state.

    Hivi hawa wakuu wanajua kazi za mahakama?
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Apr 3, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa wilaya anakiuka Katiba ya nchi,kuna kipengele kinachosema mtanzania ana haki ya kuishi au kwenda popote bila kubugudhiwa.Hii ni ishu nzito yua kikatiba,waandishi wasikae kimya ili kuwakomesha kabisa hawa wakoloni
     
  5. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wasitusumbue hawa vibaraka wa MAFISADI kwani wanataka kukataa kuwa hakuna vitu kama hivyo vilivyoandikwa? Walichotakiwa ni kuthibitisha kama hakuna mambo kama hayo na wala siyo kutimua waandishi.
     
Loading...