Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa Vitabu kama Sedrick C. Magasi ni Janga la Kitaifa!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ndebile, Oct 9, 2012.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Hebu ona Elimu yake:
    BSc(ed) Botany, Zoology and Education, Masters of Business Administration(MBA) and certificate in Linguistics (Cert. Ling)
    Hivi kweli kwa elimu hii unaweza kuandika vitabu vya Kemia? Hata kama ni ku-copy na ku-paste nadhani si sawa! Ndiyo maana vitabu vyako vya maswali na majibu ya kemia vinatufanya tufeli somo hilo, walimu wa sayansi hatuna, waandishi wa vitabu ndiyo sampuli hii, tukimbilie wapi jamani?
     
  2. Musa17

    Musa17 Senior Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hilo nalo ni neno!! Na wengine wengi tu
     
  3. m

    mdunya JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    akina Nyambari Nyangwine
     
  4. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Nilimkataza dogo kutumia vitabu vya sendrick,vinaupotoshi mwingi..,yaani kama hujasoma kabisa hvyo vitabu usitumie kabisa
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Usishangae kuona mwalimu wake anatumia vitabu hivyo! Sirikali haiwezi kuwalinda watoto wetu dhidi ya upotoshaji huu?
     
  6. S

    Simolunda JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wahusika wamepitisha lakini hawajaliona hlo kweli
     
  7. k

    kidadari JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2015
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,307
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    majanga zaidi
     
  8. sizya007

    sizya007 JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2015
    Joined: Sep 9, 2013
    Messages: 418
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Moja ya Nyambari ambayo sintokuja kuisahau kamwe na iliyonifanya niachane nae kabisaaaa.
    EFFECTS OF CORAL REEFS
    It can habour dangerous animals such as crocodile and sharks,
    Swali linakuja hapa coral reef zinatokea baharini tu (maji chumvi), crocodile anayemzungumzia Nyambari mpaka leo sijui ni yupi, maana nimavyojua mimi mamba hawezi kuishi kwenye maji chumvi....Shkamoo Nyambari
     
  9. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2015
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Nyambari Nyangwine
     
  10. M

    Mr egm Senior Member

    #10
    Nov 20, 2015
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbna vizuri tu ila nahisi na ww unatka uuze au kutafuta soko la matakataka yako!
    Msom utasomaje kitabu kimoja ukaridhika???
    Si lazma upost!
     
  11. k

    kategera Member

    #11
    Nov 20, 2015
    Joined: May 31, 2015
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh aandke vitabu vya Biashara hyo
     
  12. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2015
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha haa
     
  13. M

    Mr. Teacher JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2015
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Mg ni htr
     
Loading...