Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waandishi wa TBC na polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Sep 5, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    palipotoke mauaji ya kamanda mwangosi,tume ya wahariri ilito mwongozo kwa vyombo vyote vya habari kususia habari za jeshi la polisi,lakini hawa TBC wapo bize kuwa uzisha sura polisi.
    Je TBC,hamfuati miongozo ya wahariri wenzenu? Au na ninyi ndo walewale?
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Haitarajiwi chombo cha Serikali kikigomee chombo kingine cha Serikali.
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,034
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Mbona hata channel ten wenyewe wamewafagilia ma murra kiaina, hawa watanzania bwana.
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa hali inayoendelea tusubiri siku yahamie TBC muda si mrefu....Fundisho kwa channel 10 lakini hawajifunzi. haya yote yatapita lakini damu ya mwangosi itawatafuna hata katika familia zao hao TBC
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Usitukosee heshima bana, siku hizi wakurya hawako majeshini ndio maana unaona hawa makenge wengine wanaua watu hovyo tu..kipindi jeshi lilipokua chini yetu ujinga huu haukuepo!!
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata itv wamerusha, tanzania bwana usanii mtupu
     
  7. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Clouds wamewafagilia hapa na kuwaomba msaada et muda huu kuna Majambazi yamevamia pale Bank ya CBA Nyerere branch hivyo Polisi wakasaidie, si usaliti huu jaman!!
     
  8. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ndivyo tulivyo Watanzania jamani, tunapenda sana kujikomba kwa wakubwa, hatutaki kuonekana na siye ni wakosefu, Channel 10 na Clouds ni walewale tu, wanalia sana katika msiba kumbe wanafki.
     
  9. M

    MR.KUMEKUCHA Senior Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hata baadhi ya machief au watemi kwa karibu asilimia kubwa waliwafagilia wakoloni sishangai tbc ni agent wa serikali.kwa sababu hiyo wanaongopa wasije kuwatidoni.hivi kwenye tv zetu tunaulizana kadi za chama au?
     
  10. k

    katalina JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata waandishi wenyewe mmojammoja (eg mjengwa) wanaendeleza...
     
  11. Bolibo

    Bolibo Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaaaaa hao ni walewale.
     
  12. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakionesha polisi kwenye luninga we fumba macho.. ukipishana nae njiani fumba macho... kama njia yako inapita jirani na kituo cha polisi zunguka mtaa mwengine,,, fikiria huduma zooooote za mapolisi zigomee,,, ndio dawa yao
     
Loading...