Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa ITV wanusurika kifo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 24, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Waandishi wa habari wa itv wamenusurika kifo baada ya gari lao kuangukiwa na wire wa umeme ktika barabara ya oceanroad.wakiongea kwa uwoga mwandishi mmoja aitwaye rehema anasema alikuwa katika pita pita kutafuta habari..waliokuwa nyuma yao wanasema wakati wakikaribia wakaona nguzo inaanguka polepole kulekea kwenye gari la waandishi ndipo mmoja wetu akawahi kuwajulisha wakakimbia so ilipodondoka walikuwa wameshakimbia...du yule dada yuko fit utasema
    fILBERT bayi alinukuu kaka mmoja....

    Kwa kweli ni neema ya mungu,mungu aendelee kuwapa neema yake waendelee kuishi milele na milele
    polen wote mliokumbwa na tukio hili
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Pole zao.
    Wakatoe shukrani ya pekee huko wanakoabudia
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanx God hawajakumbwa na madhara mengine yoyote
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni neema ya MUNGU tu.. Poleni..
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    To test the SWEETNESS of LIFE, you must have the POWER to FORGET the past

    amen
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Poleni sana.

    Kama wewe na wanzako ni wauumini wa dini yoyote basi katoeni sadaka kwa mola wenu haraka. Ni watu wachache wanaopata nafasi ya kukumbushwa kuwa hatujui saa wala dakika ambayo Mungu ataamua kupitisha maamuzi yake makuu juu yetu. Mshukuruni Mungu kwani ndiye anayepanga kila kitu. Ila hii ni wake up call kwamba muweze kumtanguliza Mungu katika mambo yenu yote.
     
  7. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Heri yao Mungu alimenusuru
     
Loading...