Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa habari wakacha mkutano ulioitishwa na naibu waziri wizara ya uchukuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinyongo, Oct 26, 2012.

  1. k

    kinyongo Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    leo muda huu waandishi wa habari wameondoka katika mkutano ulioitishwa na naibu waziri wa uchukuzi kwa kile walichokidai kuwa wamedharauliwa na kuwa naibu waziri haendi na muda.

    source maasinda
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    safi sana, manaibu wenyewe mmewazidi kila kitu hadi kuongea kingereza na ku present speech halafu wanajifanya wakubwa hapa.. Ala.. Kama ni tren kuanza si ianze tu kwani lazima waitishe mkutano kutaka misifa???
     
  3. k

    kinyongo Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi pia nimefurahishwa sana na kitendo walichokichukua waandishi wa habari kwani huwa hawa viongozi wanajiona wapo juu sana yani na wanaweza wakafanya wanavyotaka wanafikiri kila mtu ni wa kumpelekesha. safi sana waandishi kwa mlichokionyesha leo
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dr Tizeba ni Nshomile pure! anatabia za kishomile! safi sana waandishi wa habari!
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    I like that, keep it up
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Wangeambiwa kuna "vibahasha" wangeondoka????
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Good question!
     
  8. H

    Hume JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 329
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Unataka kutuambia kuwa waliambiwa kuwa vibahasha hakuna ndo maana wakaondoka na siyo waziri kuchelewa?
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hakukua na bahasha za khaki
    pathetic/
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    heheheh hahahaah safi sana hii waandishi wajue kwamba taaluma yao ni muhimu sana so hakuna mtu wa kuwaburuza na vibahasha vya alfu tano tano
     
  11. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    a critical tag!
     
  12. M

    MADORO Senior Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado mzee wa Magogoni naye haendani na muda kila anapowaita waandishi
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kumbe huyu jamaa ni Nshmile! sikujua.
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Walikuwa wanawahi sehemu nyingine ambayo ina vibahasha.
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Mgomba tatzo ni waziri na si unshomile ..hit the point itself!
     
  16. b

    blueray JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Safi sana, ni fundisho viongozi waheshimu na kufuata muda
     
  17. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  18. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyu naibu waziri si ndiyo yule mwenye beef na kaka yake? Jamaa ana roho ngumu sana
     
  19. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kama hawa jamaa kazi yao ni kuleta habari, kwanini wasisubiri hata kama jamaa akichelewa siku mbili ?

    Kwa mwendo huu sidhani kama hawa watu wanaweza kwenda kuripoti issue za vita (kwa kuhofia kupigwa risasi).., mi naona ni vema wangebaki na kuripoti jinsi waziri asivyojali muda among other things
     
  20. d

    delako JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata wa ccmbc nao waliondoka???Mhhh tbc hawana huo ujasir
     
Loading...