Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa habari wa tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kukumdogo, Jan 23, 2012.

  1. kukumdogo

    kukumdogo JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Kiukweli nimekubali maneno ya raisi aliyepita aliposema "waandishi wa habari wa kitanzania uwezo wao mdogo sana kuhojiana na mimi". Hii nimekubali pale tu nilipo gundua kuwa waandishi wa habari wanaweza kupotoshwa kwa hongo paka ya buku tano na kuacha kuandika habari ya uwakika. Magazeti mengi yamejaa habari za majungu na umbea tu hakuna habari hatamoja ya kuelimisha jamii na uchunguzi wa kina.
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kibonde huyooo!!!
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    lazima iwe ivyo kwani waandishi wa kibongo wamekaa kisanii saniii , wanachojua wao kumuhoji DIAMOND na kina sugu!!!!

    wale wazuri hakuna maslai hapa wanakimbilia idhaa za kimataifa,, kina MAJURA!!
     
Loading...