Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa habari wa tanzania ni wanafiki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bado Niponipo, Oct 29, 2010.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mungu waadabishe, waongezee njaa na dhiki waandishi wa habari wa Tanzania, WANAFIKI..amen
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    njaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. e

    emalau JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 964
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Wanaoongoza ni wa Rai na Mtanzania waliopewa kazi ya kutafuta vichwa vya habari vibaya vya Chadema kila kukicha utafikiri ndo chama pekee cha upinzani. Huo wote woga wa Rostam maskini hajui hatima yake baada ya 31/10/2010. Waandishi vikaragosi nao maskini wanapokea maelekezo kama kasuku na kudhalilisha taaluma. The prominent place in hell is awaiting for them !!
     
  4. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wanaidhalilisha tasnia ya habari Tanzania.

    Ni aibu
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    NJAAA MBAYAAAAAaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. T

    The King JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama maggid
     
  7. K

    Kibento Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibonde nae kumbe ujanja wake ni kwenye jahaz akiwa na gadna?
    Kumbe poyoyo tu,hana lolote,swali gani hlo anauliza?
    Bora ukajiunge na mipasho ya akina mama. . . !
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nasubiri Maggid alite makala yake
     
  9. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wachumia tumbo, watu huwa wanadai kuwa wanayo andika wanalazimishwa na wamiliki lakini leo imethihirika kuwa ni VILAZA.
     
  10. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamaa ni dhaifu.
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wale sio waandishi wa habari, ni watangazaji, ma MC wa vipaimara, na ma dj wa disco vumbi.
     
  12. F

    FM JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijajua, hivi utaratibu wa kuwapata wauliza maswali ulikuwaje?
     
  13. m

    mohermes Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    CV za hao waandishi n kama ifuatavyo
    1)Suzan Mungi-Huyu yuko TBC tv ya CCM na boc wake Tido alikuwepo.
    2)David Ramadhan-Huyu yupo Chanel ten tv ya Rostam Aziz
    3)Masako-Yule babu wa ITV aliangushwa kura za maoni ubunge CCM
     
  14. m

    mchakachuaji Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti wanadhani watapewa ukuu wa wilaya kama betty mkwassa na sarah dumba. Ebu mcheki mzee masako na kibonde walijichekeshaaa.wasalaam aleykum, eti kibonde unataka ukuu wa wilaya ya manzese utakayoundiwa na jamaa atakumpa tu. Kazana
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hawa nivishoka wa habari wanasali usiku kucha wsitwe kws salva na yeye sindipo alipotokea??hivyo wanatafuta pakutokea!!wanadharilisha taaluma!!Ila njaa aina bouncer!!
     
  16. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JK amewamaliza wanahabari waliokuwa wanajifanya nana weledi. He has reduced them to beggers. Si wangesingizia wanaumwa kuliko kwenda kujiaibisha kuuliza maswali ya kichinachina waliyokaririshwa?
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Na walaaniwe kwa kuiaibisha taaluma!
     
  18. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Waandishi walitulia utadhani wanajiandaa kwenda kuchinjwa.... Hivi kweli unamuaga mkeo unaenda ktk mdahalo ndo unaishia kusinzia kama li koyoyo... Wajameni nashindwa kuelewa yale maswali walipewa au? Inaonekana wote walikuwa wanaliogopa neno FISADI na hivyo kusababisha mdahalo wote ushindwe kutuliza mzuka wa Dr Slaa na hivyo kumuweka juu zaidi.
     
Loading...