Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa habari ni Kama mbao za Matangazo by Mwlm Lwaitama.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Oct 8, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Vichwa vya habari vya Magazeti.

    majira>sina ubaya na lowasa.
    Habari leo>Sumaye alia na rushwa.
    Mtanzania Daima>amgwaya lowasa
    Uhuru>Atema cheche
    Nipashe>aivua nguo CCM

    Mwananchi>Sumaye simwogopi lowasa.
    Haya ndo yale yalitamkwa na Mwl lwaitama,Waandishi hawana uwezo wa kuzama na kuichambua habari kwa kina.
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Baada ya press conference kila mwandishi aliondoka na bahasha yake ya khaki ....
     
  3. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Hilo ndiyo tatizo kubwa la waandishi wetu. kuna mwanahabari mmoja alinitonya kwa kusema wengi hawana ajira rasmi hivyo akiwasilisha kitu sensational analipwa vizuri na ndiyo maana kuna wengine wananunuliwa na wanasiasa[ili wale mara2] na wengine wanafikiria matumbo yao na ndiyo maana habari nyingi ni kama za udaku fulani. Kwa bahati mbaya wameambukiza hadi wasomaji kupenda kuamini mambo mengine ambayo hata kwa akili ya kawaida haikubaliki
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wamekua wa kuitwa na kuandika tu,bila kufanya uchunguz wa habari.
     
  5. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    hawa siyo waandishi wa habari bali ni watoa taarifa za habari
     
  6. piper

    piper JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mambo msetooooooooooo
     
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kuna tofauti kati ya wahandishi wa habari na watoa habari....
     
Loading...