Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa habari kuweni makini

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kaa la Moto, Mar 1, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Jamani waandishi wa habari inatakiwa muwe makini kidogo maana nyinyi ni kioo cha jamii. Kuna huyu mwandishi wa habari Anaitwa Audax Mtiganzi alifanya kituko hiki wakati akiwa katika msafara wa waziri wa maji ambaye alikwenda kutembelea mkoa wa Kagera na akiwa katika msafara alivua nguo kama anavyoonekana katika picha hii. Hiki si kitendo cha kiungwana hasa ikichukuliwa kwamba msafara kama huo huwa na watu wa heshima.
    Mimi si muandishi wa habari lakini sijui kama ethics za kazi za waandishi zinaruhusu mambo haya ya kihuni kufanyika.
    Huyu bwana hakustahili kuvua karibu na watu namna hii.


    _IGP5589 i.jpg
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wewe jamaa umekwenda mbaaaali.....kosa liko wapi?
    Hapo inavyoonekana alikuwa anafunga mkanda labda suruali yake ililegee......ulitaka afanye nini?

    si unaona kayoka nje kidogo na kuja kujisetiri pembeni kidogo......
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Yoyo waweza kulifanya hili wewe? hapo ni mbali? nambie umbali huo umekujaje? je waweza kutoka nyumbani bila kujiweka sawa wende kufanya hilo kwenye public eyes?
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Sasa ulitaka suruali yake idondoke bila yeye kurekebisha??
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu mpaka kufika hapo nia uhakika suruali yake ilikuwa vema.....kuna uwezekano zipu ilileta tatizo au mkanda........si vizuri kumhukumu kwa kujisetiri.....
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Namsamehe kwa hilo kumbe halikuwa kosa lake.
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa inaonekana hakuwa na jinsi. Na hicho kilichomsibu hadi akafanya alilofanya linaweza kumsibu mtu mwenye profession yoyote (including wandishi wa habari).
     
  8. N

    Neemah Member

    #8
    Mar 1, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka, alivua nguo au alipandisha fulana?! Hii picha si makosa hata kuangaliwa na watoto.

    Na ni nani hao ambao si watu wa heshima?
     
    Last edited: Mar 1, 2009
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Neemah nimekuelewa na nimeliacha suala hili tayari maana wengi wamechangia kuwa hakukosea nami naungana nao. Ila mimi ni dada si Kaka Asante.
     
  10. N

    Neemah Member

    #10
    Mar 1, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh, I'm so sorry, dada!
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,173
    Trophy Points: 280
    Naungana na waliochangia. Ila pia nimefurahi kusikia Mchukia Fisadi ni bibie. Huwezi amini jinsi mabinti wanavyowapenda mafisadi, si unajua tena wanavyowajengea nyumba na kuwanunulia vigari.
     
  12. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Im off siwezi kuchangia TOPIC kama hii hata siku moja kosa hapo liko wapi??Unaweza kueleza kwa kirfu zaidi makosa gani kafanya huyo jamaa??Maana suruali imekaa vibaya ikabidi acheck mkanda wake aurekebishe sasa ulitaka nguo imvuke abaki uchi??Acha mambo ya kiswahili mkuu lete mada zenye maana tujadili!!
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimeshai drop hii thread kwa kuomba yaishe maana yawezekana mimi nimekosea right?
    Mod unaweza kufunga huu mjadala. Naona auna mshiko.
     
  14. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    DADA HERI UMEKUBARI.Otherwise nakuona wewe fisadi na sio mchukia fisadi.Maana Tanzania adui namba moja wa mwandishi wa habari ni fisadi!...
    Au sio bajamani!?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...