Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa habari kuhamahama imekaaje hii?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Solita, Dec 23, 2010.

  1. Solita

    Solita Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajamii kumekuwa na wimbi la waandishi wa habari hasa wale wa TV na REDIO kuhama kutoka chombo kimoja cha habari kwenda kingine, hii inaashiria nini?
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    looking for greener pastures....
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unataka kufanya HR RESEARCH? plz si la kujadili hapa, tengeneza questionaire and distribute them to right persons and you will get your responses.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Maslahi.
     
  5. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vema
     
  6. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wa magazeti pia wanahama hama kwa wafanyakazi wa salon na bar
     
  7. N

    Ninkwenda Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mpunga!
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ili kujifunza mambo mapya yanayoendana na teknolojia mpya ambayo labda hayapo ktk media house moja, nyingine yapo. kupata nafasi za kusoma,kujiendeleza kwa uhuru, and of course maslahi
     
  9. the havenot

    the havenot Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    maslahi muhimu!!
     
Loading...