Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa habari jaribuni kuangalia heading zenu kwenye magazeti....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FirstLady1, Nov 28, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Leo nilikuwa nasikiliza habari katika magazeti vichwa vya habari vilivyowekwa kwenye magazeti haya nimejikuta katika mshangao sana
    Hivi huwa mnafatilia habari kwa kina kabla ya kuzitoa hewani

    Majira -Zitto kujiondoa Chadema
    Habari leo ..Zitto kufukuzwa Chadema

    Kipi ni kipi hapo ???
     
  2. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mama
    hao ndo walivyo na sihapa kwetu TZ, popote pale duniani. Ila najua waliweka alama za kuuliza katika hiyo habari.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wamegundua kikwete hauzi magazeti sasa wanauza kupitia zitto, tukimaliza hapo utasikia popobawa karudi, nyimbo za rostam, EL, JK na mafisadi hazina mashiko

    sick and pathetic journalism at its best
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ah
    udaku kila gazeti sasa.
    Habari hazina mashiko zaidi ya umbeya umbeya tu.

    Tanzania kuwa waandishi wachache sana wanaotimiza majukumu yao kufuatana na taaluma yao.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kweli, tangu tuanze hivi vyo vyetu vya academia na walimu walimu wasiokuwa makini na kazi ni shida tupu!!! tunaishia kuona picha zao wanagraduate open, schuo cha uandishi nk.

    Hii taaluma inashuka vibaya, enzi zile za uhuru na mzalendo zimekwisha kupo kwenye the sun na other junks
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    semenya sina uhakika kama wameweka hizo ???
    naomba ufatilie unipe update
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahah sasa wakiandika kikwete alikuwa anabembea china sijui hawauzi magazeti??
    Cha msingi watupe habari zinazoeleweka wafatilie kwa umakini hata wanapoamua kuileta kwa jamii wawe na uhakika wa kile wanachoandika !
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Binafsi sioni tatizo na headings hizo kwani kama kuna anyehisi kaandikwa vibaya si akashitaki?
     
  9. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siyo Heading Ni Headline Ya ngoswe waachie ngoswe.
     
  10. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hivi Fisr lady, naomba nijibu. Upo kama hiyo picha yako inavyoonekana au?
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mapenzi na shule
    ni mlenda na pilau
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Weeeee...Weeeeeeee...Weeee!!!!!!!!!

    Achakabisa hii mambo!

    Angekuwa hivyo unadhani huyu nanihiino wa humu JF angemruhusu hata kutoka nje ya geti la nyumba yao?...Subutuuuu!..Ni wa kawaida tu!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    na hii nayo ni headline ya magazeti??
     
  14. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Basi me viungo vyanilegea kwelikweli nikiona tu post yake.lol.
     
  15. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    are u serious? unajua ni kw namna gani huwa wanaathiri mtu, familia, kampuni n.k? are you in your sense? c'mon au kwa sababu katolewa mifano Zitto> great thinker wetu vipi? to remedy those issues is not easy mahakama huwa haileti ufumbuzi kwa wanandoa..... partner akishaloose trust

    mwandishi nini wewe?
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukimaliza kulegea na ushindwe kabisa
     
  17. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Biashara matangazo mama...vinginevyo itadoda...akili kichwani ndio maana haka kasehemu kanaitwa Bongo katika ramani ya dunia..lazima utumie akili...
     
  18. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Semenya; Hata mimi najiuliza hivi unavyoonekana kwenye Avatar yako ndivyo ulivyo?

    [​IMG]
     
  19. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani, ni wewe ninayekujua unayeweza kusikiliza habari katika magazeti!:eek:
    HALOOO!!!

    'kina' hakina habari, "heading"?
    my cranium!
     
  20. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    First Lady yupo hivyo hivyo baba'ake. Utamtaka!
     
Loading...