Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa habari hawana picha ingine ya Karamagi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Binti Maria, Jan 10, 2008.

  1. B

    Binti Maria Senior Member

    #1
    Jan 10, 2008
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hii picha ya huyu jamaa mimi huwa inanichefuaga sana, sasa ina maana hawa waandishi hawana picha ingine au ndio tuseme huyu jamaa ndio sura yake hii?
     

    Attached Files:

  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahahaha umenivunja mbavu dadangu, hilo ndo best pozi la Karamagi!!
     
  3. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimecheka sana ikabidi nijitahidi kutafuta nyingine huenda ikawa nzuri kidogo mambo yakawa ni haya, cheki hii hapo alikuwa anatabasamu.

    Karamagi.JPG
     
  4. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anaonekana kama kwamba ameambiwa Kikwete ata mwaga.....hivoi karibuni.
     
  5. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Ile picha inayotoka nafikiri ndo wameiona iko poa zaidi, sasa ukitaka hizo zingine kazi kwako, utakimbia maana hillo sura limekaa ka jizi fulani la dhahabu.
     
Loading...