Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa habari acheni uwoga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchafukobe, Sep 28, 2012.

  1. mchafukobe

    mchafukobe JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Huwa nikobored pindi nisomapo gazeti na kukuta maneno haya
    mtuhumiwa huyo...(jina tumelihifadhi)

    ambaye anamiliki kampuni iitwayo..(jina tumelihifadha)

    then baada ya majuma kadhaa hutasikia habari hiyo ikiandikwa tena yaani kwa kifupi huwa inatupiwa kapuni especially kama tuhuma hizo zinamuhusu kigogo sasa kama ndo hivyo kulikuwa na ulazima wowote wa kutujuza habari ya dizaini hii? Ambazo zinaniacha mm msomaji na alama za viulizo


    Kwa mm ninavyofahamu kama unaushahidi hunabudi kumtaja jina huyo muhusika so kwa hali hii inanitia mashaka na kunifanya nijiulize maswali je hawa waandishi wa habari huwa wanakurupuka pindi waandikapo habari zao?

    Kama sio mbona hali hii ya (jina tumelihifadhi)
    haiwatokei makabwela?


    Naomba mbadilike (waandishi wa habari) msiandike habari kwa kufuata itikadi yoyote ile#
     
Loading...