Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi Vs Al Adawi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Anko Sam, Feb 23, 2011.

  1. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nilishangaa kusikia Al Adawi mmiliki wa DOWANS alikuja na kuondoka salama nchini.

    Kwanza waandishi wa habari waliokwenda kwenye press conference hawakuwa na references za kumbana, yaani hawakujiandaa kwa maswali magumu?

    Pili, hawakuonyesha hasira zao kama wananchi wa kawaida kwa nini mitambo yake isitaifishwe.

    Tatu, walishindwa hata kumpiga kofi au kumrushia kiatu cha hasira ili ajuwe nchi hii inawenyewe!

    Mimi naona waandishi wengi wa habari ni waoga wa kuchukuwa maamuzi magumu kwa maslahi ya Taifa. Wanakutana na Majambazi ya Taifa hili kwenye press conference za mara kwa mara lakini wanaogopa kuwakilisha hasira za wananchi kwa mafisadi hao.

    Wapo wa akina Kubenea na timu yake wanatumia vyema kalamu kufichua ujambazi uliofichika.

    Je wengine mnaonaje?
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Aliwachagua wa kuongea nae...with some editing done in their bank accounts
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Kwanza waandishi wa habari waliokwenda kwenye press conference hawakuwa na references za kumbana, yaani hawakujiandaa kwa maswali magumu?

    Jibu: Hawakurusiwa kuuliza maswali

    Pili, hawakuonyesha hasira zao kama wananchi wa kawaida kwa nini mitambo yake isitaifishwe.

    Jibu: waliokuwepo waandishi wa mafisadi kama kibonde namisupu walipewa press release na kuondoka

    Tatu, walishindwa hata kumpiga kofi au kumrushia kiatu cha hasira ili ajuwe nchi hii inawenyewe!

    Jibu: waliwepa laki 2 kama kifuta jasho

    Mimi naona waandishi wengi wa habari ni waoga wa kuchukuwa maamuzi magumu kwa maslahi ya Taifa. Wanakutana na Majambazi ya Taifa hili kwenye press conference za mara kwa mara lakini wanaogopa kuwakilisha hasira za wananchi kwa mafisadi hao.

    Wapo wa akina Kubenea na timu yake wanatumia vyema kalamu kufichua ujambazi uliofichika.

    Kubenea hakuwepo

    Je wengine mnaonaje

    Mwisho: Dowans ya RA wapumbafu saana
     
Loading...