Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waandishi toeni tamko kupinga ubabaishaji wa kamati ya nchimbi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by politiki, Oct 10, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nawaombeni sana waandishi wa habari kulichukulia hili swala la kamati ya nchimbi kutaka kufunika ukweli
    mlichukulie kwa uzito unaostahili lazima kuandamana na kulaani kauli ya kamati ya nchimbi kwani bila hivyo
    msubiri kuweni tayari kushangaa tena mahakama itakavyotoa hukumu inayofanana na ripoti ya tume hii.

    kusema kuwa polisi haikuhusika mojamoja na mahuaji hayo ni matusi makubwa na tusi kubwa zaidi ni kusikia
    kuwa waandishi walikuwepo katika kamati hii nao wakabariki kummaliza mwangosi kwa mara ya pili jamani
    dunia na wapenda amani wote lazima walaani uhuni huu unaofanywa na serikali hii ya kikwete.
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili li Nchimbi si ndiyo lililoghushi PhD na baadaye kujifanya limeipata SUA? Mitoto ya mifisadi utaijua. Eti nalo linaota kuwa rais wa Tanzania. Nani alichague jitu la hovyo kama hili?
     
  3. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo waandishi wa Tanzania ni waganganjaa sana (Mwangosi R .I . P)
     
Loading...