Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi Mbeya walivyotia aibu wakati wa ziara ya Dk. Slaa mkoani Mbeya, wagombeana mshiko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Jan 13, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kumezuka malumbano makali miongoni mwa wanahabari wa mkoa wa Mbeya wakati wa ziara ya Katibu Mkuu wa Chadema, Dk.Willbroard Slaa kufuatia waandishi wa habari wa magazeti ya NIPASHE na TANZANIA DAIMA kudaiwa kuweka kibindoni mshiko wa Sh.300,000 uliotolewa na viongozi wa chama hicho ili wagawane wanahabari wote walioshiriki ziara hiyo. Taarifa kutoka katika ziara hiyo zinadai kuwa Mwandishi wa Habari wa Tanzania Daima, Angelica ndiye aliyekabidhiwa Sh.300,000 akiwa na Mwandishi wa Nipashe Emmanuel Lengwa ili wakawagawie wenzao. Hata hivyo katika hali ya kushangazai waandishi hao wawili wakaamua kugawana wenyewe mshiko huo kitendo ambacho kimeudhi waandishi wengine.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    bongo kweli akili kumkichwa
     
  3. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CCM ndo walitoa hizo hela, fuatilia vizuri mkuu.
     
  4. m

    muheza2007 Senior Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yale yale ya bungeni na wizara ya Ngeleja. Waandishi wa habari wanapewa pesa ili iweje? Waajiri wao mbona wanawalipa?
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni udaku au nini maana habari yenyewe haina credible source!
     
  6. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu samahani.................. umetumia ID yangu vibaya................... ni name calling hiyo.................... nabonyeza [​IMG] sasa hivi....................
     
  7. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hao wengine walionyimwa ni wa magazeti gani?

    Kama unaanzisha thread na kusema wamegombea mshiko, halafu unawataja waliopata bila kuwataja waliokosa, hapo maana halisi ya "kugombania" haina mantiki.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Njaa mwanaharamu..kha!!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii ni tuhuma iliyotungwa kwa akilisana!
    Nia ya mleta mada ni kuwadhalilisha CDM, lakini ameweka heading inayokwepa asijulikane na mchezo wake wa hovyo!
    Watu wa namna hii ndio wananunuliwa kwa bei ya mafungu na Ndugu Manywele!
     
  10. n

    nkwezi Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Una ushahidi
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    basi samahani mkuu..yaishe nakuomba usibonyeze hio kitu kwani ndio nimetoka tu kifungoni
     
  12. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    yap,.................. afadhali umnekuwa muungwana.................. manake mtu ukilinganishwa na bongo yetu ilivyo sasa, ikibidi kupigana we pigana tu................... heri lawama kuliko ................. halafu unabahati sana wewe mtakatifu, nilisahau kubonyeza nikapitiwa na usingizi.................. teh teh ............hail Saint Ivu.......................
     
  13. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa ! What this ?
     
Loading...