Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi kwenye msafara wa JK walia njaa,Muhingo awanyima fedha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Aug 25, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wajamane.

    kundi la waandishi wapatao 9 walipo kwenye msafara wa JK katika mikoa ya Kanda ya ziwa hali zao ni mbaya kifedha

    Bw Muhingo Rweyemamu aliye na fungu la kuwapatia waandishi hao hajawapatia hii ni siku ya tatu,

    Ombi kama kuna mmoja ndugu yasko yuko humo tafadhari jaribu kumtumia fedha kidogo hata kwa MPesa,ZAP nk

    Leo baadhi watalala Karagwe na wegine Ngara

    Saidia waandishi hao,msiwaone kuvaa mavazi ya Nembo ya JK 2010 ikiwemo not book,pen,vitambulisho ,vest nk mfukono weupe WASAIDIE JAMANI,

    Nimeombwa na mmoja wao nifikishe hii message
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Kwani ni waandishi wa vyombo gani na wamepelekwa na nani, kwani ni waajiriwa wa CCM hadi wamlilie Muhingo, Muhigo anawapa kama hisani tu wasichukulie kama ndiyo ada. Haya ndiyo mambo tusyoyataka ya kupokea mishahara na posho mbilimbili kama wabunge.
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama Michuzi ana shida ya hizo hela.

    Kwanza si wanapelekwa na Mwajiri wao? Sasa CCM inaanzaje hapa kutoa hela?

    Nakubaliana na wanasema kuwa WAANDISHI WANAPOKEA POSHO MBILIMBILI.
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Nadhani kisha ziweka ndani pesa. Si unajua pale habari Corporation hawapati mishahara -- pamoja na yeye? Mnataka afanyeje!
     
Loading...