Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi kwa hili mmepotoka kama nikweli!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Feb 25, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Waandishi mmetudhalilisha kama mlifanya hili milipotoka yapaswa muwaombe radhi wa Tanzania!Habari zilizopo nikwamba mlishindwakumpiga picha fisadi la Dowans Mliwekea shariti kuingia kwenye hotel aliyofikia mliambiwa mchukue Bahasha na muache kamera zenu gatini papoja na simu!!!tena kwakudhalilishwa mlisachiwa ndiyo maana hamkuwa na picha ya fisadi!! Je mnalo lakutwambia! Watanzania???Kwa fedhea hii!!
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Achana nao ,ni wapuuzi,wazandiki,magumegume,wajinga,yani na majina yote,yani inakera iujue,yani adui yako anakuja unaambiwa usimshambulie na wewe unakaa tuli ,hiyo kitu ni mbaya na wala haipendezi na inavyoonekana wamepokea hela uchwara na kuamua kuacha kufanya kazi yao ipasavyo,yani sure nimedharau waandishi wa habari wote na ngoja niwatusi ****** yao....
     
  3. MST

    MST Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba si wahariri wote walioalikwa ktk mkutano huo. Wapo ambao wangekuwa na uwezo wa kukataa masharti haya lakini hawajawakaribisha. Na tukumbuke si waandishi walioalikwa bali wahariri - jambo linalosikitisha zaidi!
     
  4. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aibu. wangegoma kuingia. tatizo kila mtu ana-mind mfuko wake. (bull*shit)
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,776
    Trophy Points: 280
    Ufisadi wake ni upi?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Honestly hawa waandishi wetu sina hamu, nazidi kuamini kuwa ilikuwa rahisi kwao kununuliwa wakati wa kampeni na mafisadi! BAADHI!
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Hata Mhariri ni mwandishi wa habari na ndio maana huyo jamaa alitaka kukutana nao na habari tukazipata kuwa aligoma asipigwe picha ingekuwa walioalikwa si waandishi eti ni wahariri hizi habari tusingezipata. Tena hao wahariri ndio wameonyesha udhaifu sana kwani huwa inaaminika kuwa wahariri ni waandishi wa ngazi ya juu na ni werevu sana si rahisi kushawishiwa kirahisi....Njaa tu bongo kama kawa...:hand:
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kumbe kazi yao ni kushambulia kashifa za watu wengine sasa leo nao wameumbuka. Hata mimi haikuniingia akilini, ina maana lazima kulikuwa na masharti fulani ambayo kitaaluma yamewadhalilisha. Kweli waandishi hawa habari za uchunguzi wataweza kuandika kweli?
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Ni uchuro kichwa cha habari cha gazeti kuwa na kichwa cha habari "...Agoma kupigwa picha" Kwenye nchi yetu...hii ina maana gani kwenye taaluma ya uana habari?
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wenye kutambua magazeti yaliyoalikwa kukutana na "mwekezaji" wetu watujuze.
    Ila kwa kuanzia naweza bet wafuatao waliwakilishwa:
    - Mtanzania
    - Habari leo/Daily News
    - Uhuru

    Nitasikitika kwenye orodha wakiwepo
    - mwanahalisi
    - raia mwema
    - Tz daima
    - mwananchi
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mwanachi walikuwepo the citizen nao walikuwepo Tanzania Daima walikuwepo ukweli kwa hili sitaacha kusema wa andishi na wahariri mmetukwaza inabidi mtuombe samahani hata humu kwenye jf!
     
  12. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Siriaz kabisa watuombe msamaha kwa hili.

    Mhariri wa mwananchi kweli nawe ulifumbwa macho kwa bahasha ya kaki??
    Milipozima simu na kemera zenu hata akili na mioyo yenu ikazima??

    Kwenye hili tokeni kiungwana na kuomba msamaha nje ya hapo hata kama mtatusahaulisha kwa story zingine bado usaliti huu utawawinda siku za usoni.
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kama baba kama mwana watanzania hatuna kawaida ya kuwajibika siunaona viongozi wapo wamekomaa ijekuwa pangupakavi!!kasema nani??
     
Loading...