Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi kutompiga picha Ali Hadaiwi!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by boybsema, Mar 1, 2011.

  1. b

    boybsema Senior Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndg, JF, habari kutoka kwenye source moja ambayo siyo rasmi inadai kwamba jamaa walipofika kwenye ukumbi walipokutana na Mwekezaji waligaiwa bahasha kila mmoja mlangoni. Najiuliza ni kweli au la??? pili, hata hawa jamaa wa BBC, CNN, AL jazeera, RFI, VOA, what the shame?
    Wenye habari za kuaminika watujuze humu ndani wandg!!!
    Na je? WaTZ walipigwa changa la macho kuhusu huyu jamaa au? Why, envelope? what was enclosed, an entelope? lion?
    Nawakilisha!
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ndo unaamka leo baada ya kupata usingizi mzito kwa masiku kadhaa?
     
  3. b

    boybsema Senior Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    M. Njia, siyo usingizi, ila inasikitisha sana................hili li-nchi Bwn!!!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wapo baadhi ya waandishi wa habari huwa wanaenda maofisini kwa 'watu flani flani' kuchukua mshiko kila baada ya muda flani(kama mshahara vile) kwa ajili ya kumwandika na kumtangaza vizuri.
    So hilo la Al hadawi silishangai hata kidogo.
     
  5. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Labda ndio maadili ya TSJ!
     
Loading...