Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Waamuzi wa Azam na mtibwa waondolewa kuchezesha mpira"

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Apr 26, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Habari za hivi punde kutoka tff zinasema kwamba waamuzi wa mechi ya Azam na Mtibwa iliyovunjika wameondolewa kwenye list ya waamuzi wa tff.Lakini pia kamati ya nidhamu imeipa Azam point3 na magoli3,pia imeipiga faini mtibwa sugar kwa kutia mpira kwapani.
    Chanzo radio uhuru kipindi cha michezo.
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo TFF wanapojichanganya! Unatoaje adhabu mbili kwa Mtibwa (Fine na kunyang'anywa point) wakati huo huo unawaadhibu waamuzi (kwa kutomudu mchezo)?

    ......hovyo kbs!
     
  3. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi nawakubali Azam kwa mipango yao. Shida yao ni moja tu wanatumia sana pesa kuhonga waamuzi. Mechi zao zote ni utata tupu.
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwangu mimi mechi hii ingerudiwa ndo ningeona TFF wametenda haki, maana hawa jamaa wanajifanya wanatumia kanuni halafu wanashindwa kuzifuata sijui kwa nini, kanuni inasema refa atasubiri hadi dakika kumi na tano ndo avunje pambano, nini kilimfanya asisubiri hadi huo muda na je labda Mtibwa walikuwa wanashauriana halafu warudi na kanuni pia inasema kama timu itasababisha vurugu na pambano kutoendelea timu hiyo itapoteza pambano na itakuwa imefungwa magoli matatu pamoja na kushushwa daraja, kama kweli waliona Mtibwa wana makosa kwa nini hawajawashusha daraja?
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,990
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Nakuunga_Mkono
     
  6. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Azam wanaleta vurugu kwenye soka letu,ipo cku mtu atakufa uwanjani
     
  7. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Uamuzi wa kuwafungia marefa wasiojua kanuni na wanaoharibu mpira wa Tz ni sahihi kabisa, kwa sababu kihalali na kwa mujibu wa kanuni alitakiwa kumaliza mpira baada ya dk 15. Ila linaloshangaza hapa ni mtibwa pia kuadhibiwa. Kimsingi mchezo ulitakiwa kurudiwa, period. Inakuwaje refa aadhibiwe kwa kumaliza mechi kabla ya muda halafu hapohapo unaiadhibu timu kuwa iligomea mechi hiyo hiyo, hee..!!, huu si uchizi??!
     
  8. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Haya ndo tunayozungumza kila siku kwamba tff wbnatoa maamuzi through vyombo vya habari. wametoa hayo maamuzi coz,baadhi ya vyombo vya habar vilitangaza '"mtibwa wamegomea mechi'' kumbe haikuwa hivyo!
     
  9. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu
    Kanuni inasema kama timu itashindwea kufika uwanjani timu pinzani itawepa usshindi wa magoli matatu na point tatu baada ya refa kusubiri dakika kumi na tano ila kama timu imegomea mchezo ndani ya dakika tisini za mchezo basi refa atasubiri hadi muda wa kawaida wa mchezo kuisha ndipo amalize mchezo,
    kwa kesi ya Azam na Mtibwa mchezo ulikuwa umebaki dakika 6 tu ili mechi iishe kwahiyo alichokifanya refa ni kumaliza mchezo ndani ya dakika sita.
    Ila TFF wanajichanganya kumpa adhabu refa kwa kumaliza mchezo kabla ya muda ila wangemuadhibu refa kwa kosa la kutokumudu mchezo wakati huo huo kuipa adhabu Mtibwa lwa kugomea mchezo.
    Mtibwa wanaweza kukata rufaa kwa kosa la refa ambalo TFF itawagarimu kwa kujichanganya kutoa adhabu amabo sio sahihi kwa refa
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa kunipa hiyo shule, lakini bado maamuzi ya TFF ya utata, kwa nini wamwadhibu refa at the same time waiadhibu Mtibwa na bado kama Mtibwa walikuwa wana makosa adhabu yao kwa nini haikukamilika?
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tatizo mnakariri mno kila siku yanga na simba tushachoka mpaka kitaeleweka..
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole zao mtibwa na waamuzi..
     
Loading...