Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waalimu wote na wapiga chabo inawahusu hiiiii

Discussion in 'Jamii Photos' started by mirindimo, Jul 16, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    306638_325249000900523_1446370248_n.jpg

    Dah huyu alinizidi ujanja nikaona si mbaya nikimpiga picha
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa...duuuh! Ain't no shame in her game.
     
  3. a

    abunura Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna kusoma hapo.
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo binti akinyang'anywa hilo desa anabaki giza hapo ndio mtu anaanza kujaza mistari ya bongo fleva.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe hiyo kamera ya cm uliyotumia kupiga nayo ulitumia kugoogle majibu
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Raha ni pale mtu anapoingia na desa halafu yale aliyoandaa sio yaliyoulizwa kwenye mtihani...
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Umepatia mpwa
     
  8. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Atatamani ardhi ipasuke imfukie ila atakuwa si mtaalamu wa kutengeneza madesa
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    You have a point dude!
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    maisha ni safari ndefu, leo vinaitwa Desa zamani sisi tuliita PP (Private Paper) msimamizi akiona mwanamama anafungua au mapaja yako wazi anameza kwanza mate.
    Du mmenikumbusha mbali maana km class ndo inamtuma akabebe huo mzigo kwa Lecture hakuna cha wizu hata km ni Demu wako, Vumilia hata km atakanyw... ww pata majibu.
     
  11. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapa patakuwa UDOM au DUCE kama SA kwa nyuma
     
  12. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mirindimo
    sio bongo tu ... hao wapo kila sehemu ..

    [​IMG]
     
  13. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  14. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Nimecheka sana sana. Ahsanteni kwa kuniongezea siku za kuishi.

    Kweli maajabu hayataisha.
     
  15. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    yeye alitumia style hii si ndio!
     
  16. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu na yeye ni mmojawapo wa Madaktari waliogoma wakidai wao ni watu muhimu sana wanaopaswa kulipwa zaidi ya watu wengine wowote katika utumishi wa serikali.
     
  17. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Duuh huyo lazima atakuwa mtahiniwa wa faragha (Private Candidate), maana kwa aina hiyo ya madawati na mavazi yao kama itakuwa chuo basi ni vyuo vya Kayumba.

    Kwa dada yangu mpendwa, Mheshimiwa Dokta J. Ndalichako (Katibu Mtendaji - NECTA) kiboko ya wahalifu wa Mitihani, nakuamini kwa kazi yako nzuri, pindi usomapo hii, ipange upya safu ya wasimamizi wako. Kazi bado kubwa Mheshimiwa.
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Hii picha inamfaa Mwalim wangu gfsonwin aione jinsi wanafunzi wake wanavyo Copy na Ku paste hahhaahahah..............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Kweli sijakataa aisee hapo umepatia unajua mimi mzuri sana kwenye practical sasa huku kwenye theory hua wananionea sana na nachukia sana hasa hawa wanaoingia na vibuti wanapopata all A halafu wakija wakakuonesha ndio unawapa kitengo .......aahagaahaggggg sasa si bora na mimi nipige chabo tu.......
     
  20. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    AAaaaaa wapi hao huwezi wazuia kiivo kwa sababu wanajibu maswali kama inavyotakiwa huyo mheshimiwa hawezi hapo kijana, na sasa hivi wako wengi kweli nikiweza next time ntawawekea na video kabisa......yaani wanafaulu balaaaa na first class za kutisha halafu hao hao wanarudi kufundisha chuo dah ila hua wanoko sana
     
Loading...